รถสตาร์จไม่ติด เซงเลย ลืมกุญแจเสียบคาไว้ =="

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Chatchanin Getgaew, 13 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    รถสตาร์จไม่ติด เซงเลย ลืมกุญแจเสียบคาไว้ =="

1. แล้วจะทำไงต่อค่ะ รถอยู่บ้านรึอยู่ข้างนอก???

2. อยู่บ้านครับ พรุ่งนี้เดียวเอาไปชาด อิอิ

3. นึกว่าอยู่ข้างนอกแฮะๆๆ

4. แหะๆ ไม่เป็นไรครับตอนแรกนึกว่ารถเสีย รีบๆเลยพึ่งมาได้ดู ตอนนี้คิดว่าน่าจะเป็นที่แบตละครับถ้าไม่ผิดพลาดอะไร

5. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    บิดกุญแจคาไว้หรือเปล่า แบตเลยหมด......

6. ไม่ได้บิดนะ ปกติมันทำให้หมดไหมอะ

7. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    ถ้าเสียบกุญแจไว้ไม่ได้บิด แบตก็ไม่น่าหมดนะ....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้