ขออณุญาตินำเสนอคับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Zong Lee, 16 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Zong Lee

Zong Lee Guest

0
    0
    0
    ขออณุญาตินำเสนอคับ

2. เอาหนึ่งตัวครับ

3. Zong Lee

0
    0
    0
    ผมไม่ได้ทำขายคับแต่ว่าจะทำให้ปีใหม่นะคับ แต่ไม่รู้จะทันMeetingหรือป่าวนะคับ ถ้าไม่ทันก้อลงชื่อกันไว้แล้วจะทำให้คับ

4. Nives On

Nives On Guest

0
    0
    0
    ลงชื่อด้วยครับ จัดส่งให้ ตจว. ค่าเสื้อเท่าไร ขอหมายเลขธนาคารโอนเงินด้วย

5. ตัวนึงด้วยคร้าบ

6. ดูดีมีชาติตระกูลมากครับ ^^

7. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ผมว่ามี๊ตติ้งเอาของขวัญมาแลกกันด้วยดีป่ะ? จะได้มีกิจกรรมกันด้วย มูลค่าไม่ต้องมากครับ เอาเป็นเหมือนของที่ระทึก เอ้ยยยย.... ที่ระลึกราคาสักร้อยบวกลบก็พอให้แทนความทรงจำดีๆ... ส่วนตัวผมเองจะเอาเสื้อยืดจากญี่ปุ่นจริงๆไปให้จับสลากกันด้วยสักตัวสองตัวก่อน ไว้รอบหน้าของจริงหลังจากโหวตกันแล้วคงจะมีอะไรดีๆเพิ่มเติมกันอีกเยอะ....

8. ชอบเสื้ออ่ะคับ ถ้าทำขอราคาด้วยนะคับ

9. Bond Comsquare

0
    0
    0
    คุณ Zong Lee ผมว่าน่าจะเอาแบบเสื้อเข้าไปบรรจุอยู่ในวาระการประชุมวิสามัญเสาร์นี้ด้วยก็ดีนะครับ... คุยเรื่องราคาและแบบกันด้วยแล้วโหวตกันมา...

10. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    -0- จัดมาโลด

11. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    สวดยวด*______* คุณZong Lee จัดให้สักตัวครับ

12. Zong Lee

0
    0
    0
    คือว่าผมจะจัดทำให้ 40 ตัวคับแค่ยังไม่มั่นใจว่าจะทำเสร็จทันไปให้ในงานMeetingหรือป่าวคับ

13. ขอให้ทันครับ

14. Jao Kuborn

0
    0
    0
    งานนี้ใครไม่ไปเสียดายแย่

15. ง่ะ จะไปไงเนี้ย อยู่เชียงราย แต่อยากได้เสื้ออ่ะคับ

16. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ้าว? คน Siwanat Sonjieangkham เมืองเจียงฮายกาครับ? บ่าเป๋นหยัง เดวประชุมแล้วจะแป๋งไว้หื้อครับ....

17. อยากได้สวยดี

18. Zong Lee

0
    0
    0
    ขอขอบคุณสมาชิกทุกท่านคับ ถ้าไม่มีไรผิดพลาดคาดว่าพรุ่งนี้จะนำไปให้คับ ส่วนท่านที่ไม่ได้รับไว้จะจัดให้ภายหลังตามกำลังนะคับ

19. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    อยากให้มี คอ jump อ่ะ คอเหี่ยว..อ่ะ

20. Zong Lee

0
    0
    0
    คอเหี่ยวไม่ได้ทำคับไว้รอบหน้าผมจัดให้ต่างหากเลย(อยากได้เองเหมือนกัน)

21. Zong Lee

0
    0
    0
    ผมเข้าใจหละคุณ Wichain Puengko คอไม่เหี่ยวคับของจริงเป็นคอJump

22. อยากได้แต่วันนี้ไม่ได้ไปติดงานอีกแล้ว (จะได้ไปกะเขาสักทีมั้ยเนี้ยเรา) *-*

23. Jao Kuborn

0
    0
    0
    โดดงานเลยน้อง

24. 5555 เดี๋ยวโดนไล่ออกขึ้นมา จะต้องขายน้องออนกินทำไงล่ะพี่ 555

25. Jao Kuborn

0
    0
    0
    ต้องถามคุณบอนด์กูรูดูสิ ###

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้