พี่ๆคับมีใครใส่ตู้แอร์แขวนมั้งคับ ผมอยากรู้ว่าราคาเท่าไหล่แล้วเย็นไหมคับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Chalerm Jumpanoy, 19 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Chalerm Jumpanoy

Chalerm Jumpanoy Guest

0
    0
    0
    พี่ๆคับมีใครใส่ตู้แอร์แขวนมั้งคับ ผมอยากรู้ว่าราคาเท่าไหล่แล้วเย็นไหมคับ

2. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    ของเดิมๆก็เปนตู้แบบแขวนนี่ครับ

3. Chalerm Jumpanoy

Chalerm Jumpanoy Guest

0
    0
    0
    ตู้ใส่หลังกะบะอ่คับ

4. Pisanu Khaejoho

Pisanu Khaejoho Guest

0
    0
    0
    ทั้งชุดของใหม่เอี่ยมไม่เกิน3000

5. ตู้ 3500 สายใหญ่ + ย้ำหัว, ท่อมิเนียม 700 โซลินอยล์ สวิชท์พัดลม สายไฟ 1000 ตัวแยก 3 ทาง เล็ก,ใหญ่ 600 น้ำมันคอม+น้ำยา 600 ทำตู้ 1000 ราคาโดยประมาณ...

Yuttana Meebubpha เขียนเเบบคร่าวให้ดูหน่อย พอดีมีตู้เก็บไว้ตัวนึง เอาเเบบถอดตู้เก็บได้(เเต่สายยังอยู่) พร้อมที่จะติดตั้งได้เมื่อต้องการ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้