อยากทำสีฝาครอบเบรคใช้สียี่ห้อไหนตัวไหนดีครับ(ขออภัยรถไม่ได้ล้าง)ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ธเนตร เศรษฐวิบูลย์, 22 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากทำสีฝาครอบเบรคใช้สียี่ห้อไหนตัวไหนดีครับ(ขออภัยรถไม่ได้ล้าง)ขอบคุณครับ

1. มันเป็นยังไงครับพี่เบียร์ สีไพแลค

2. ต้องรองพื้นและเคลือบเงาด้วยไหมครับ

3. กะดาษทราบลูบหน่อยพอเปนกะสัย. แล้วยิงสดสีจริง แค่นั้น ที่ผมทำ เอาแค่พอรุ้ว่าตรูพ่นสี

4. สีไม่ลอกเหรอครับ

มองเห็นก็จับมาพ่นเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้