ครั้งนึง จมเอง ขึ้นเอง ไม่ง้อรถลาก กว่าจะขึ้นได้ต้องทิ้งไว้ทั้งวันรอโครนแน่น...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Rutchaphom Khayan, 19 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ครั้งนึง จมเอง ขึ้นเอง ไม่ง้อรถลาก กว่าจะขึ้นได้ต้องทิ้งไว้ทั้งวันรอโครนแน่น ประสบการณ์อีกรูปแบบนึง 55555

1. Jom Open Zii

Jom Open Zii Guest

0
    0
    0
    กลางดึกเลยพ้ม 55

2. ถ้าเป็นออร์โต้จบข่าว

3. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    เหมือนแวนเลยครับ ตัดตรงกระจกหลังออก แล้วโป้วแครี่บอย เป็นเนื้อเดียวกับรถหรอครับ

4. โห้ รถกระบะ จอดอยู่เพียบไม่มีใครมีน้ำใจช่วยลากเลยเหรอครับ ตราวนี้ลองวิธีนี้สิครับ เข้าเกียร์แล้วสตาร์ทเครื่อง ไม่ต้องเหยียบคลัซท์ คือใช้แรงกระตกของเครืองยนต์ช่วย จะทำไห้สามารถขึ้นจากติดหล่มได้

5. ติดเอาไว่!! ลูกบลีอกเบอร์19คันต่อด้ามยาว..วิธีการขับถอยหลังช้าๆคันต่อจะค้ำกับดิน(หาไม้ลองด้วย)เเล้วยกดันตัวถังรถขึ้นจากหล่ม #พอจะนึกภาพออกนะ

พี่ครับรบกวนขอดูรูปในแครี่บอยที่เจาะทะลุหน่อยได้ไหมครับไว้เป็นแนวทางครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้