พี่ๆครับ คือตอนนี้ผมหาเทอร์โบอยู่ แต่เจอแบบ แกนเทอร์โบมันรุนอ่ะครับ มากบ้างน้อยบ้าง...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย บีสิบสี่ โอนลี่, 6 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับ คือตอนนี้ผมหาเทอร์โบอยู่ แต่เจอแบบ แกนเทอร์โบมันรุนอ่ะครับ มากบ้างน้อยบ้าง ทั้งแบบบูช แบบแบริ่ง แบบแกนแน่นๆไม่มีเลย เลยอยากถามว่า เทอร์โบทีแกนมันโยกรุนนิดๆ โอกาศมีควันไหลเป็นไปได้สูงมั้ย ^ ^

1. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    แน่นอน...ขายไก่ย่างกันเลยทีเดียว....

2. แน่นๆไม่มีเลยครับเสี่ยแอร์ โบเสี่ยเคยเปลี่ยนยัง

3. Met Nissan

Met Nissan Guest

0
    0
    0
    ยืมพี่แอร์มาใส่ก่อนรับรองดี....555

4. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    จะเอาจิงป่าว...

5. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ถ้าเป็นเทอร์โบลูกปืน มัน โยกได้อยู่แล้วน่ะครับ

6. NonNymph Pungsuwan ลูกปืนถ้ารุนนิดหน่อย จัดได้เลยใช่มั้ยครับ

7. Oat N Jaja จารย์ จัดสี่ลิ้นเพาซ่าหน่อยมั้ย เดี๋ยวชี้เป้าให้

8. Met Nissan

0
    0
    0
    ช่วงนี้ขับหน้าเซ็ตโบกำลังมา ...

9. Sittan Pungsuwan

Sittan Pungsuwan Guest

0
    0
    0
    ปกติ ถ้าเป็น ลูกปืนรุนนิดหน่อยได้เลยครับ เพราะพอมันมีน้ำมันก็ปกติ

10. แน่นๆ ก็มี หาขนาดไหนอยู่

11. แบบนี้ต้องสั่งเมืองนอก แต่สั่งได้เดี๋ยวบอกพิกัดหากสนใจ

12. โบเดิมครับพี่ เซทเอง จ่ายเอง ไม่รู้จะเจ็บเองรึป่าว

13. Cronya N Pompan

0
    0
    0
    เกิ๊นไปนะ....

14. พี่โก้มาแบบอลังการเลย555

15. VVL น้องจะ set โบจะไม่ช่วยได้อย่างไร

16. ลูก เพาซ่า ลูกละพัน ราคาเป็นไงพี่โก้

17. ลูกสูบ หรือโบคับ

18. ลูกเพาซ่าเป็นลูก Forged จากโรงงานเหนียวตั้งแต่เกิด 4 พันถูกจะตาย

19. Palakorn Hoklad

Palakorn Hoklad Guest

0
    0
    0
    ลูกเดิม Pulsar มันลูกชุบแข็งใช่ป่าวพี่ หรือเป็น Forged เลยสงสัยผมจำผิด

20. Met Nissan

0
    0
    0
    ถ้าลูกเดิมvvlไม่ค่อยทนใช่ไหมคับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้