รบกวนคับ มีเพื่อนๆท่านใดพอทราบที่พักราคาถูกๆแถวพัทยาบ้างคับ...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย ผู้ชาย ขาดหวานไม่ได้, 9 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รบกวนคับ มีเพื่อนๆท่านใดพอทราบที่พักราคาถูกๆแถวพัทยาบ้างคับ ช่วยชี้เป้าทีไม่ต้องติดแถวทะเลก็ได้น่ะคับ ไปพักประมาณ10คน

1. Boyd Srisawad

Boyd Srisawad Guest

0
    0
    0
    ถ้าคิดมาเที่ยวแบบสงบๆ ไม่แคร์แสงสี แนะนำเลยไปบ้านฉาง สอาด สงบ และราคาถูกอย่างไม่น่าเชื่อ ลองหาจากอากู๋ได้เลย ไม่ไกลจากพัทยานัก

2. Meng Creation

Meng Creation Guest

0
    0
    0
    ซูการ์บีชรีสอร์ท 700 ยาทครับ

3. Meng Creation

0
    0
    0
    ผมมีลิ้งค์เว็บแค่ตอนนี้ออนกับมือถือเดี๋ยวถึงบ้านจะวางให้ครับ

4. ขอบคุณคับ

5. Meng Creation

0
    0
    0
  6. Meng Creation

0
    0
    0
    ขอบคุณมากคับ meng Meng Creation

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้