ขอบคุนที่รับเข้ากลุ่มคับ สอบถามกน่อยคับ พอดี อยากเปลี่ยนเกียร จาก ออโต้ เป็น ธรรมดา...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ป๊อป อินซีเคร็ท, 18 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอบคุนที่รับเข้ากลุ่มคับ สอบถามกน่อยคับ พอดี อยากเปลี่ยนเกียร จาก ออโต้ เป็น ธรรมดา ค่าใช้จ่ายเท่าไรอ่ะคับ มีอุ่แนะนำไหมคับ วิ่งแถว พระราม2 ขอบคุนคับ

1. Ming Kijnumchok

Ming Kijnumchok Guest

0
    0
    0
    ผมเปลี่ยนจบๆ เกียตรงรุ่น 11000 รวมค่าแรงครับ

2. ขอบคุนมากคับ มาอุ่แนะนำไหมคับ

3. Ming Kijnumchok

0
    0
    0
    ผมทำอู่แถวบางแคครับ ค่าแรง 3000 รวมน้ำมันเกีย อู่ไหนก็ได้ครับ แปลงแค่หูยึดแท่นเกีย ไม่ได้ทำอะไรกับตัวถังครับ

4. แล้วเกียรอ่ะคับ พอดีเพิ่งหัดเล่น ไม่รุ้จิงๆ

5. Ming Kijnumchok

0
    0
    0
    ผมซื้อทั้งชุด 8000 เกีย ครัช ปั้มบนล่าง กระบอวเกียถุงเกีย ขาครัช ทั้งชุดแบบไม่ต้ิงหาไรเพิ่มแล้วครับ

6. หาชื้อแถวไหนคับ แล้วมันเป็นเกียร ของรุ่น คุ้เป้ เลยใช่ปะคับ ขอบคุนมากคับ

7. คูเป้ของไทย..สมัยออกศูนย์จะไม่มีเกียร์ MT ครับ / ต้องบอกว่าเอาเกียร์ของตาโต D16 มาชนถึงจะถูกต้อง

ขอบคุนมากคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้