ขอสอบถามพี่ๆหน่อยคับรถผมเครื่อง...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มานพ แซ่โง้ว, 18 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามพี่ๆหน่อยคับรถผมเครื่อง ga16คาบูเกีย1-3จัดสุดทุกเกียพอไส่เกีย4เริ่มอืดลากมะค่อยขึ้นกว่าจะสุดไกลพอตัวยุพอไส่เกีย5กดมะค่อยขึ้นเลยเปนที่อะไรหรอคับ รถไช้น้ำมัน95อย่างเดียวขอบคุนคับ

1. ม้ามันลดหดหายไปตามกาลเวลา...

2. ในกรณีแบบนี้ถ้าเราเปลี่ยนแหวนและประเก็นจะช่วยได้ไม้ครับ

3. Aon WangChan

Aon WangChan Guest

0
    0
    0
    เกียร์4-5 วิ่งอยู่เท่าไหร่คับ

4. ไปดูหัวเทียนยังครับมันวิ่งไม่ครบสูบอะเปล่า

5. ตามด้วย ครับ คือตอนนี้รถผมวิ่งได้แค่100ขึ้นอึดมากๆครับ

6. nvวิ่ง170+180ผมว่าดีสุดละครับ

ของผมสุดๆได้แค่150-160เองก้อยกคันเร่งละกลัวพังเก็บเอาไว้ดันพวกควันดำๆเล่นๆพอได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้