รถผมไปเบรกไม่ติดนี่ต้องไปเช็คที่ฟิวส์ตัวไหนคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kittinon Nontathai, 19 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    รถผมไปเบรกไม่ติดนี่ต้องไปเช็คที่ฟิวส์ตัวไหนคับ

1. Nosely Atichat

Nosely Atichat Guest

0
    0
    0
    ฟิวตรงนั้นไง

2. Cronya N Pompan

Cronya N Pompan Guest

0
    0
    0
    หลอดขาดปะคับ

3. Manut Limsakul

Manut Limsakul Guest

0
    0
    0
    ลองถอดหลอดมาดูไส้ก่อนว่าขาดป่าว

4. สองข้างดับคงฟิว ข้างเดียวหลอดขาด ถ้าจำไม่ผิด น่าจะเป็นหลอดสองไส้ หรี่กะเบรค ไม่น่าขาดพร้อมกันทั้งสองไส้นะ ^^ ความรู้สึกส่วนตัวล้วนๆ

5. สองข้างคับ

6. วันนั้นไปรื้อฟิวส์ข้างแบตสงสัยเสียบมั่ว ผู้ไดใจดีถ่ายรูปฟิวส์ข้างแบตหน่อยคับ ปี95

7. ผมว่าฟิวอยู่ในรถ หงายฝาดูคงไม่ยาก ถึงอยู่นอกรถที่ฝาก็มีบอกชัดเจน

8. Toffee Dulyapat

Toffee Dulyapat Guest

0
    0
    0
    แผงฟิวส์ยุขวามือใกล้ๆกะที่เปิดกระโปรงหน้าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้