ใครก็ได้ช่วยมาเอาไปทีรกบ้านจริงๆ?

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย ณัฐพล สุวรรณปัญญา, 17 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครก็ได้ช่วยมาเอาไปทีรกบ้านจริงๆ?

1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    มีที่จุดบุหรี่มั้ยครับ?

2. เดี๋ยวไปขนดีป่าวววว ^_^

3. เฉพาะอะไหล่ภายในรถนี่มีเป็นกองๆ

4. Natthapong Skol

0
    0
    0
    พลาสติกภายในแตกหักหลายจุด เดี๋ยวจะรีบไปสำรวจและสั่งไปนะครับผม

5. คอนโซลเกียร์ขายให้พี่ป๋องไปแล้วครับ

6. อยากได้อะไหล่อะไรก็โทรมาเดี๋ยวผมโฟสรูปให้ดูโอนเงินมาเดี๋ยวผมก็ส่งของไปไม่เห็นยาก?

7. Natthapong Skol

0
    0
    0
    โทษที ผมกะจะโพสประเด็นปะผุทำสีน่ะ พี่ตั้ม ผิดที่ไปหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้