วันนี้ @ 165 Km/h ดันมีรถหกล้อขวาง เหยียบเข้าโค้ง โรงเรียนราชสีมา 1 @ 150Km/h นิ่งๆ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phichaya Klankaew, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    วันนี้ @ 165 Km/h ดันมีรถหกล้อขวาง เหยียบเข้าโค้ง โรงเรียนราชสีมา 1 @ 150Km/h นิ่งๆ นี่ สวย ยวดเลย โช๊ค หลัง Bridge Stone ทำงานดีมวกกกก ด้านหน้านิ่งสวดยวด ด้วย บูชพิเศษ เกาะแน่น ตึบ แต่ต้องหา JIC แบบพี่เอ้มาใส่ด้านหน้าบ้านแล้วล่ะ ^_^ จบข่าว

1. แบ๊คกราว์น นี่แวะซื้อหมูปิ้งเน้อ มิได้ซิ่งถึงวัด

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    แง่ะ ร้อยก่า ก็สั่นแย้ว

3. 165 อั๊ยย๊ะ อี20 แรงดีจริง แอลพีจี 140 หมดแล้ว... แต่แบกน้ำหนักถังแก๊ส ชุดแต่งรอบคัน แล้วก็หลังคาซันรูฟ

4. เสียดายน้ำมันอะ...5555

5. ตอนน้ำมันแพงนี่แหล่ะสะใจดีครับ อิ อิเห็นถนนโล่งมิได้ซิ่งเต็มเท้ามานานมากแล้ว เผาเขม่าตกค้างซะหน่อย

6. น้ำมันจะขึ้น ในวันที่เราจะหันมาใช้น้ำแทนแก๊สซะอีก เซงตัวเบ้อเริ่ม

7. จะเลิกใช้แก๊สแล้วหรอบอย

8. ขึ้นราคากันถ้วนหน้า ^_^

9. แนวโน้มสูงคับ...

10. เปลี่ยนเครื่องแน่เลย

11. บอยถอดซันรูฟมาถ่วงรถเราสิ จะได้วิ่งเท่าๆ กัน ^_^

12. เพิ่มแรงม้าง่ายกว่าคับนะ อิอิ

13. เปลี่ยนรถแบบน้าน้องดีกว่า อิอิ แต่ยังหาที่ผ่อนไม่เสียดอกไม่ได้เลย

14. ของผมก้อได้ครับ 165 km/h แต่สั่นยังกะเจ้าเข้า

15. ยังนิ่งอยู่แต่มีรถช้าขวาง ไม่งั้นหมดลมน่าจะไหลได้อีกหน่อย

16. หวายแค่เห็น สปอยเลอร์ผมจะให้ไปก่อนเลย

17. ล้อสวยน้อ ตีนต้นต้องใจเย็น ลอยแล้วมุดนี่คงมันส์น่าดู

18. ได้แต่ต้องใจเย็นนิด มวลของล้อมันมากกว่าเดิม ขีนเพิ่มพลัง แล้วอัดออกนี่ เครื่องโทรมเร็ว แน่ๆ ครับ

19. เข้าท่า แรงบิดมาเยอะขึ้นและไวขึ้นขับมันส์น่าดูชม

20. เซตโบคับ จี๊ดจ๊าด

21. หายใจเองหรือจะสู้ อัดเข้าไป อิ อิ แต่ก็แพงพอกัน

22. ได้ต้นไง ปลายมีเทคอีก มีซิตี้คันนึงสีเทาเซตโบ แหล่มคับ รู้สึกว่าจะเป็นเพื่อนในเฟสกะผมด้วย

23. ป่าวคับ น่าจะนครปฐม

24. ไว้กลับบ้านแล้วจะหาชื่อให้ จะได้แอดไปถามแนวทางการแต่งซิตี้ รถเค้าสวยโหดดี

อยากลองน้องโบมั่ง หลังจะติดเบาะขนาดไหนนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้