ยางขอบประตูเปื่อยครับ หาได้แถวไหนครับ ไปดูร้านอะไหล่ มีแต่ยางปัดน้ำฝนครับ.

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย เอกลักษณ์ หลุ่มชมแข, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ยางขอบประตูเปื่อยครับ หาได้แถวไหนครับ ไปดูร้านอะไหล่ มีแต่ยางปัดน้ำฝนครับ.

1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    ที่เดียวกันเป๊ะเลยครับพี่ ถ้าเจอแล้วบอกกันบ้างนะครับ

2. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    เอาคัตเตอร์เฉือนทิ้งไปนานแล้ว

3. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    ผมเด็ดทิ้งเลย คนถามเยอะ ว่าประตูหนีบอะไร? อาย

4. ผมด็เด็ดออก

5. Palin Omsin

0
    0
    0
  6. เป็นไงมีแต่เด็ดๆ ทั้งนั้น

7. Palin Omsin

0
    0
    0
    อย่าอายเมื่อใช้รถเก่า

ยืดอกพกถุง ^)^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้