ออกจากอู่ซ่อมเครื่อง+ช่วงล่าง+เบรค แล้ว จะไปต่อที่ไหนดีครับระหว่าง ปะผุ ทำสี กับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Natthapong Skol, 17 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Natthapong Skol

Natthapong Skol Guest

0
    0
    0
    ออกจากอู่ซ่อมเครื่อง+ช่วงล่าง+เบรค แล้ว จะไปต่อที่ไหนดีครับระหว่าง ปะผุ ทำสี กับ หุ้มเบาะ ตกแต่งภายใน

2. ้เก็บรายละเอียดภายในก่อนก็ดีนะครับ... เอาให้ครบ ๆ ก่อน

3. เข้าร้านทำสีคับ รื้อทั้งคันอยู่แล้วให้เค้าจัดการเรื่องภายในให้เลยคับ

4. Natthapong Skol

0
    0
    0
    ถ้าเก็บข้างในก่อน จะเป็นการเพิ่มงานให้ อู่สี รึเปล่าครับ พอดี อู่ซ่อม อยู่ใกล้ กับร้านตกแต่งภายในรถตู้ เลยคิดว่าจะลากไปให้ทำภายใน พร้อมกับเอาเบาะไปส่งที่ร้านรถตู้เลย ดีมั้ยครับ

5. ปรึกษาพี่เกนคับ

6. โทรหาพี่เกนเลยคับ ราคาทำสี

7. ทำสีเดียวกัน จะได้ถูกลง อิอิ

8. ผมรับทำครับ 084-8830194

9. Natthapong Skol

0
    0
    0
    พี่ตั้มครับ ผมพารถไปหาพี่ไม่ไหวหรอกครับ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้