ของเหลือเท่าที่นึกออก - ผ้าเบรค ดิส หน้า 1 ชุด ของใหม่ - ผ้าเบรค ดรัม หลัง 1 ชุด...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Songkiat Mukdapitak, 19 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ของเหลือเท่าที่นึกออก - ผ้าเบรค ดิส หน้า 1 ชุด ของใหม่ - ผ้าเบรค ดรัม หลัง 1 ชุด ของใหม่ - พัดลมเป่าคอยร้อน ใส่ด้านหน้ากระจัง ต่อกับคอมแอร์ ได้เลย 1 ตัว - บู้ทปีกนกบน ด้านหน้า 4 ตัว (ข้างละ 2 ตัว) ซื้อมายังไม่ได้ใช้ - สายเปิดฝากระโปรงหน้า (ของใหม่) สายไมล์ (ของเก่า) สายคิกดาวเกียร์ออโต้ (ของเก่า) - ที่จุดบุหรี่ นาฬิกา (ไม่ติด) ช่องแอร์ ซ้าย ขวา เกะใส่เหรียญด้านคนขับ - สวิทย์แอร์ตรงกลาง ทั้งปุ่มกดและเลื่อนความแรงลม - สวิทย์กระจกไฟฟ้าด้านคนขับพร้อมที่วางท้าวแขน - แผงพลาสติกใต้คอพวงมาลัย คอนโซลหน้า - จานจ่าย ไดร์สตาร์ท ปั้มพาวเวอร์ เกียร์ธรรมดา ด้ามเกียร์พร้อมคานเกียร์ธรรมดา - กันชนหลังไทย พร้อมคิ้วเลส เจาะไฟหรี่แล้ว ลิ้นหน้ากันชนนอกตัวเล็ก

1. ผ้าเบรคหน้า ยี่ห้ออะไรครับพี่น้อง ราคาเท่าไหร่ครับ.

2. yamamoto ครับ ซื้อมา 500 ขาย 400

3. ตอนนี้เบรคเริ่มมีเสียง เหล็กสีกันแหลมๆ แล้ว แต่ไม่แน่ใจว่าหน้าหรือหลังครับง

4. ลองฟังเสียงดูครับ ว่ามาจากด้านหน้าหรือด้านหลัง

5. ถ้าด้านหลังเบรคหมด ดึงเบรคมือมันจะสูงนะครับ

6. หลังนี่เท่าไหร่ครับพี่ - แล้วทั้งหน้าและหลัง ใส่ล้อเดิมๆ ของผมได้ใช่มั้ยครับพี่

7. ตอนนี้ดึงเบรคมือยากครับ มันรู้สึกหนักขึ้น

8. ใส่ได้ครับทั้งหน้าและหลัง เอาไปทั้งหน้าและหลัง 800 พอครับ

9. ผมจองนะครับ แถมสติ๊กเกอร์ด้วยได้มั้ยครับ ^___^ ประมาณศุกร์หน้าจะไปรับของนะครับ.

10. ขอกันแบบนี้จะดีหรอคุณเอก...555 สติกเกอร์สั่งตัดมานะครับมีต้นทุน

เอาแค่ต้นทุนนะพี่ ไม่เอากำไร 555

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้