วันอาทิตย์นี้ ไปกทม 11.00 - 15.00

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Phichaya Klankaew, 20 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    วันอาทิตย์นี้ ไปกทม 11.00 - 15.00

1. กลับเมื่อไรอ่ะ

2. พาคุณลุงไปมิตติ้งฮะ เช้าเย็นกลับ

3. น่าเสียดายผมไปยุดยาอ่ะ

4. ไปหัวหินอ่ะ

5. มาไหว้ตรุษจีนหรอ...น่าจะได้เจอกัน

6. นัดกะน้าเอ้แต่ไม่รู้จะว่างมาเจอป่าว วันครอบครัวด้วย

7. จะติดตามเวลา และสถานที่

8. ติดตามด้วย

9. เมืองทองสิ เจอกันสัก 4โมงเย็น อิอิ

10. โทรบอกด้วยนะ ผมว่างตลอด

11. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ว่าจะพาซูกัสไป โรงบาล น่ะ จะได้เจอมั๊ยเนีี่ย

12. ไม่เป็นไรครับพี่ งวดหน้าก็ได้ อิ อิ

13. Palin Omsin

0
    0
    0
    อยากให้ดูเรื่องแอร์ให้ด้วยน่ะ

14. มามา เดี๋ยวเตะถ่วงเวลา ลุงให้ ครับ และจะขนเครื่องมือไปด้วย แต่เอาเบนซ์ไปนะ

15. Palin Omsin

0
    0
    0
    จะดูเวลาอีกทีนะ

16. เอาให้เรียบร้อยก่อนเน้อ น้องนี่ทีหลังก็ได้ครับ และซูกัส ไม่สบายเหรอพี่ให้หายไวไวนะครับ

17. ขากลับออกเส้นไหน .. บางนา-บางปะอินป่าว มาแวะแถวเรียบด่วนกินกาแฟกันก่อนก็ได้....

18. น้าน้องตรงไหรเหรอ ไปด้วย

19. ดีครับพี่น้อง

20. ไปๆๆด้วยแจ้งเวลาและสถานที่

21. ห้างข้างอู่เกณท์ ที่เปิดใหม่ ดีป่าว

22. จัดไปครับ

กี่โมงดีครับ บ่ายนี้จะเข้าไปที่อู่เกณฑ์อยู่แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้