ขอสอบถามพี่ๆทีครับ คือรถผมเครื่องคาบู16.cc ทำไมรถผมวิ่งได้แค่90-100ครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย มือทำรวย ควยทำจน, 20 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    ขอสอบถามพี่ๆทีครับ คือรถผมเครื่องคาบู16.cc ทำไมรถผมวิ่งได้แค่90-100ครับ เวลาใช้แก๊สก้อวิ่งได้แค่100น้ำมันก้อ100 รถเวลาวิ่งอึดมากครับกว่าจะถึง100 รากได้แต่เกีย4 พอเข้าเกีย5รถเริ่มอึดลง พอมีจะมีวิธีแก่ไขไหมครับ ขอบคุณครับ

1. รอผู้รู้คับ แต่ของผมจัดไฟแก่ๆเลยความรู้สึกคล้ายๆน้ำมันแต่ไม่มาก

2. รอผู้รุ้ยุ้นะครัล

3. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    เหลือสามสูบป่าว

4. ไฟตัน น้ำมันช๊อต

5. วิธีแก้ง่ายๆคับ..ใช้เวลาวันเดียว กำตังแล้วไปหาพี่แจ๊ค Teerasit Sintes กระซิบเบาๆ พี่คับขอSR

6. ติดเครื่องถ่ายคลิป เบิ้ลเครืองให้ชมหน่อยซิ

7. ขอผมก้อจัดไฟแก่ๆแล้วก้อจูนแก๊สไหม่เดี่ยวนี้150-160สบายคับ

8. เมื่อก่อนเป็นแบบของพี่เลยเยียบไม่ออกกว่าจะได้100-120แทบขาดจัย

9. ไฟอ่อนครับ

10. ต้องขยับไฟเพิ่มใช่ปะครับ

มีเวลาว่างๆมาเที่ยวสุพรรณบุรีเลยคับเดี่ยวทำไห้ฟรีๆไม่คิดค่าแรง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้