สอบถามหน่อยครับมีพี่ๆคนไหนใส่แครีบอยแล้วเจาะทะลุมั่งครับขอชมภายในหน่อยครับ...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ชัยไง จะใครละ, 22 สิงหาคม 2016

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยครับมีพี่ๆคนไหนใส่แครีบอยแล้วเจาะทะลุมั่งครับขอชมภายในหน่อยครับ เจาะทะลุมีข้อเสียไหมครับ

1. เจาะทะลุเก่งกับกระบะหรอคะ

2. Kroekkai Phosri

Kroekkai Phosri Guest

0
    0
    0
    ไม่รู้พี่เป้ Pae J Vithoon เก็บรูปเก่าๆไว้มั้ย

3. เคยเห็นแล้วครั่งนึงในคลับ แต่มีคนบอกว่ามีปัญหากับกรมขนส่ง

4. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    สอบถามหน่อยครับ ลอกสีออก และแกะกระจกออกยากไหมครับ ผมแกะไม่ออกซะที จะลอกสีใหม่ โป้วใหม่เลยครับ ป.ล เห็นมีท่านนึงเจาะ แล้วจดเป็นแวนครับ

5. Pae J Vithoon

Pae J Vithoon Guest

0
    0
    0
    ผมเคยเจาะทะลุครับ แล้วก็วางเบาะประมาณนี้ครับ

6. Pae J Vithoon

0
    0
    0
    การใช้งานก็นั่งสบายขึ้น แอร์เดิมหน้ารถก็เย็นทั้งคัน

7. Pae J Vithoon

0
    0
    0
    ผิดกฏหมายมั๊ย แน่นอนดัดแปลงสภาพ มีหลายคนเคยโดนจับ แต่ผมโชคดีหน่อย ต่อภาษีได้ทุกปี ตอนขายไปผมก็ขายสภาพนี้ครับ ถามว่าคุ้มมั๊ย ผมแนะนำว่าหาแวนมือสองดีกว่าครับ นั่งสบายกว่ากันเยอะ

8. มีอีกไหมครับขอรูปไว้เป็นแนวทางหน่อยครับ

9. Patiput Mapochai

Patiput Mapochai Guest

0
    0
    0
    ผมชอบคันนี้ ดูเนียนดีครับ ขออนุญาติเจ้าของรถด้วยนะครับ :)

10. ขอบคุณมากครับพี่สำหรับแนวทาง

11. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ดีอิกแบบแต่มีปัญหากับขนส่ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้