อยากได้ค้ำหน้ากับกะจังลูหาได้ทีไหนคับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Narin Siriwattanasin, 16 กุมภาพันธ์ 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากได้ค้ำหน้ากับกะจังลูหาได้ทีไหนคับ

1. Ton Zaza

Ton Zaza Guest

0
    0
    0
    เซียงกงสุขสวัสดิ์37คีบ

2. Ton Zaza มีกะจังลูเหรอคับ หรือว่าค้ำหน้า

3. Bil Athemus

Bil Athemus Guest

0
    0
    0
    รุ่นในรูปใส่กระจังลูซิโน่ไม่ได้นะคับ

4. ขอบคุนคับ

5. พีคับรบกวนสอบถามหน่อยว่าเครือวตัวนี้เป็นคารบู หรือหัวฉีดอธิบายหน่อยคับ

6. Jojo Ja

Jojo Ja Guest

0
    0
    0
    ถ้ามากับรถไม่ได้เปลี่ยนเครื่องมา เป็นเครื่อง GA16DNE หัวฉีดแต่กำเนิด....

7. ขอคุนคับพี่Jojo Jaกะจางแล้วถ้าผมจะเปลียนหัวฉีดละคับแนะนำหน่อยคับ

8. Jojo Ja

0
    0
    0
    อะไหล่ GA16DNE หายากครับ เพราะเชียงกงไม่ค่อยมีเครื่องรุ่นนี้ ต้องลองมองหาจากรถที่เขาเปลี่ยนเครื่องครับ หรือต้องถามคนที่มีประสบการณ์เปลี่ยนแบบใช้ของรุ่นไหนได้บ้าง หรือลองล้างหัวฉีดดูครับ แต่ก็ไม่มีใครบอกได้ว่าอย่างไหนดีกว่ากัน ^_^! ปล. เปลี่ยนหัวฉีดเพราะอะไรจะได้รู้ว่าที่ตอบไปถูกต้องหรือไม่ หุหุ

9. ได้ความรุ้อีกขอบคุนคับอยากรุ้รายละเอียดของเครืองรถรุ่นนี้เฉยๆๆคับเพือจะขยับเครืองนิดหน่อยคิดอยุ่2อย่างคับคือวางเครืองใหม่กับทำเครือง ขอบคุนพี่มากคับ

10. Jojo Ja

0
    0
    0
    ชึ้นอยู่กับความชอบคร๊าบบบ ถ้าให้เชียร์เปลี่ยนเครื่องเถอะ เพราะอะไหล่ตัวนี้หายากแล้ว หุหุ

เก็บเงินแปปคับ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้