https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/399995_329068820449525_1727436568_n.jpg?oh=...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 20 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >

1. ถ่ายเก็บไว้ กำลังเป็นเครื่องในอดีต...

2. นับถอยหลังแล้วใช่ป่าว

3. แต่พี่ว่าถ้ารถบอย ทำอีก 2500 นะจะเปลี่ยนไปมากๆ แบบว่าคุ้มเลย กับเงินที่เสียไป คือ ติดฟิล์ม สีเขียวอ่อน เค้ามาติดให้พี่ที่บ้านประจำ รถบอยจะใหม่ขึ้นเยอะมาก เลย ข้างใจสวยแล้ว

4. รถจะดูโปร่ง แล้วก็โทนสีใกล้เคียงกับรถ ทำให้รถดูใหม่ขึ้นมาก มีผลเยอะนะ คิดดูสิ พื้นที่กระจก เทียบกับขนาดของตัวรถ เป็นกี่เปอร์เซ็น ???

5. ทันป่าวอ่ะคับ พี่ฟลุ๊ค
    ฟิล์มของไร แล้วกันร้อนดีป่าว ถ้าทันจัดไปคับ แต่ระวังไล่ฝ้าให้ผมด้วยนะ

6. กันร้อนได้นิดหน่อย แต่กันไม่หล่อได้ดี 555

7. น้าน้องยังไม่รีบนับ เดี๋ยวนับเหนื่อย
    จัดไปคับพี่ฟลุ๊ค ฟิล์มเก่ามันหมดสภาพแล้ว

8. ผมยังใช้เครื่องนี้อยู่ครับ MT เติม E20 อนาคตจะทำ Full Tune เน้นหมุนคล่องเบาแรง ^_^

9. สนใจเครื่องกะเกียร์ไว้เป็นอะไหล่มั้ยคับ อิอิ

10. ต้องรีับจับจอง

11. สนน๊า หางบอยู่ จะได้เอาไว้ผ่าวิเคราะห์ และสำรองใช้ ว่าแต่ AT ใช่ป่าว

12. คันนี้ธรรมดา

13. เครื่องดีคับ ไม่ถึง 2แสนโล ครัชนิ่มมากไปหน่อย

14. นิ่มซ่ะนึกว่าใช้ไม่ได้ อย่างงั้นเลย

15. ตกลงฟิล์มทันป่ะพี่ฟลุ๊ค

16. หางบฉุกเฉินด่วน...

17. เยี่ยมเลย ได้เครื่องกำลังอัดสูงเท่าเดิม

18. ของเค้า จะ ห้าแสนแล้ว

19. รถน้าแอ๊บอ่ะหรอ

20. @แอ๊บ ราคารถหรือ

21. เลขกิโลอ่ะ ครับ

22. ซุปรถพี่ฟลุ๊คขั้นเทพ ยังไม่ถึงเลย
    น้าแอ๊บ ใช้ยังไงนั่น

23. พี่ไม่ค่อยได้ใช้ เพราะทำงานอยู่ที่บ้าน ถ้าใช้นะ เติมน้ำมัน 4 ครั้ง 10000 พอดี น่าใช้ป่ะล่ะ 555

24. อย่าพูดสิคับ ใจมันสั่น น้ำมันยิ่งจ่อขึ้นเอาขึ้นเอา

25. ซ่อมและแต่งกันต่อไป

26. รถผม E20 12- 20 กม. ลิตร ไปทั่ว ก็ผมรักมานนี่ ลากไปทั่วเลย

บอยจะเอาเครื่องอะไรยัดใส่ห้องเครื่องเหรอครับ?

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้