https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-9/403629_253706471368496_1587214236_n.jpg?oh=...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Muang Chan, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Muang Chan

Muang Chan Guest

0
    0
    0

2. Muang Chan

0
    0
    0
    ขายแล้วคร้าบบบบบ

3. ขายทำไมอ่ะ หล่อขนาดนี้

4. ขายแล้วจริงหรอครับ คุณต่าย....

5. ขายไปแล้วคับ ราคางามๆ ซะด้วย

6. น้าต่ายยังไม่ได้ดูเครื่องน้าต่ายทุกซอกทุกมุมเลยอ่ะ เสียดายจัง กะว่ามิตติ้งจะขอรื้อห้องเครื่องดูสักหน่อย

7. กำ! เสียดายอยากได้หน้าป๊อบอัพกับซีนอน

8. Muang Chan

0
    0
    0
    ผมปากไวไปหน่อยครับ..คือญาติเขาชมว่ารถสวยอยากได้..ผมก็เลยบอกว่าถ้ามีเงินเอามาให้ตอนนี้เอาไปเลย..พูดตอนเย็นวันเสารืพอเช้าวันอาทิตยืเขาโอนเงินมาให้เลย..คราวนี้ทำไงละครับเจอคนจริงเข้าให้..ซึ่มไปเลยครับ..คำพูดต้องเป็นคำพูดครับ

9. ปั้นใหม่ครับ ๆ

10. Muang Chan

0
    0
    0
  11. Muang Chan

0
    0
    0
    ว่าจะไปเป็นพวกเดียวกับน้าแม็กนะครับ

12. รอดูเสียงตอบรับจากผู้ใช้ก่อนก็ดีนะคับ

13. Muang Chan

0
    0
    0
    จองไปแล้วคร้าบ...ไม่มีรถแค่วันสองวันใจจะขาดเอานะครับ

14. เข้าใจ เคยใช้รถแล้วไม่มีใช้เนี่ย............ลำบากจริง ๆ

15. อยากขายบ้างเนอะ

16. Muang Chan

0
    0
    0
    ปล่อยไปเถอะครับน้า..รอให้เขาเอามาคืนเองดีกว่าครับนะนะ

17. มีการเอามาคืนได้ด้วยหรอครับ

18. Muang Chan

0
    0
    0
    555...ผมว่าไม่นานเขาต้องเอามาขายผมแบบถูกๆแน่ๆเลยครับ..เพราะเขาไม่รู้เรื่องรถเลยนะครับน้า

19. คนเราถ้าชอบเค้าก็ต้องขวนขวายแน่ๆ
    นอกจากได้ของใหม่ที่เจ๋งกว่า อิอิ
    แต่รถน้าครบๆ หมดแล้ว ศึกษาสักหน่อยก็ใช้ยาวๆ

20. Muang Chan

0
    0
    0
    555..ผมก็ว่ายังงั้นแหละครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้