ไฟหน้ารถเราใส่ โซลินอย ตั้งไฟฟ้าได้นะครับ รู้มานานแล้วแต่ยังไม่ได้ทำ ไหนๆ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 20 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    ไฟหน้ารถเราใส่ โซลินอย ตั้งไฟฟ้าได้นะครับ รู้มานานแล้วแต่ยังไม่ได้ทำ ไหนๆ ทำรถบอยเลยเอารูปเปรีบยเทียบมาให้ดูกัน

1. ดีเลยครับ ตกลงรถเรานี่เป็นพวก ป้ายแดงเนอะ รถปัจจุบันนี่เพิ่งมีพวก option แบบรถเรานี่เอง

2. นึกว่าไหนๆ ก็ทำรถบอยแล้ว ทำไฟฟ้าให้เลยดีกว่า อิอิ

3. เราเป็น ต้นแบบ ของรถยนต์ ปัจจุบัน

4. โหบอย มันนานนะ ทำได้แล้ว ลองทำแล้ว ใส่ คลิ๊ก สบายเลยตั้งได้โดยเป็สวิทซ์ ผลงานวิจัยชิ้นนี้ ปิดคอส แล้ว ที่เหลือก็เเค่ใส่รถเรา

5. งั้นเตรียมอุปกรณ์ไว้คับ เดี๋ยวไปทำรอบ2 ปั้มเงินอีกสักพัก

6. ด้วยคนครับ

7. น่าสนมาก แต่อยากใส่ bi xenon ก่อน

8. Ammy A Elf

Ammy A Elf Guest

0
    0
    0
    กำลังคิดว่ามันรูอะไรกันนี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้