เลขที่ออก 5 7 3 7 ตอนนี้เสื้อที่มีเพื่อ จัดจำหน่าย มีดังนี้ XL 5 ตัว L 7 ตัว M 3 ตัว S...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Eakri Chindaprasert, 19 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
    เลขที่ออก 5 7 3 7 ตอนนี้เสื้อที่มีเพื่อ จัดจำหน่าย มีดังนี้ XL 5 ตัว L 7 ตัว M 3 ตัว S 7 ตัว ซึ่งแต่ละขนาด จะเป็นไซส์ใหญ่อยู่แล้ว ไม่ต้องซื้อเผื่อนะครับ เทียบจากตัวผม ใส่ L ครับ ขั้นตอนการสั่ง 1. ลงชื่อจองในนี้เท่านั้น ระบุ ขนาดและจำนวนมาด้วย 2. โอนเงินภายใน 3 วัน พร้อมยืนยันการโอน โดยให้โอนใส่เศษสตางค์มาด้วยครับ ถ้าไม่โอนใน 3 วัน จะยกเลิกการจอง แต่สามารถลงจองใหม่ได้ 3. รอรับเสื้อที่บ้าน หรือมารับเอง แถวลาดพร้าว-ลาดปลาเค้า รับเองไม่ต้องโอนค่าส่ง ครับ ค่าเสื้อ ขอแค่ 180 บาท ค่าส่งEMS 70 บาท ครับผม โอนมาที่ เอกริ จินดาประเสริฐ ธนาคารกรุงเทพ เลขที่บัญชี 187-0-80954-6

1. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    เสื้อสวย ใส่สบาย ผ้าเนื้อดี มีไว้ไม่ตกเทรนด์นะฮับ .... อ้อ เอาไว้ใส่มามิตติ้งรอบหน้า หรือมอเตอร์โชว์ก็ดี ^^

2. โทษที นับผิด L 6 ตัวนะ

3. ตัวละกี่บาทครับบ

4. 180 ครับ เสื้อยี่ห้อ No Poblem

5. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
    ถ้าสั่งจองหลังปีใหม่ราคาจะขึ้นเป็นสามร้อยแระ... หึๆๆ

6. อยากได้Lน่ะครับต้องทำไง?

7. ขั้นตอนการสั่ง 1. ลงชื่อจองในนี้เท่านั้น ระบุ ขนาดและจำนวนมาด้วย 2. โอนเงินภายใน 3 วัน พร้อมยืนยันการโอน โดยให้โอนใส่เศษสตางค์มาด้วยครับ ถ้าไม่โอนใน 3 วัน จะยกเลิกการจอง แต่สามารถลงจองใหม่ได้ 3. รอรับเสื้อที่บ้าน หรือมารับเอง แถวลาดพร้าว-ลาดปลาเค้า รับเองไม่ต้องโอนค่าส่ง ครับ

8. ค่าเสื้อ ขอแค่ 180 บาท ค่าส่งEMS 70 บาท ครับผม โอนมาที่ เอกริ จินดาประเสริฐ ธนาคารกรุงเทพ เลขที่บัญชี 187-0-80954-6

9. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    เสื้อหมดแล้วหมดเลยครับ เพราะทำลายบล็อกแล้ว++

10. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0
    เสื้อรุ่นนี้...มีมวลสาร ด้วยปลุกเสกโดย ..อาจารย์ ซ้ง

11. Zong Lee

Zong Lee Guest

0
    0
    0
    รู้ได้ไงคับว่าปลุกเสกไว้ ชายใดได้ใส่ก้อจะมีแต่หลงไหลในเด็กสาว สาวใดได้ใส่ก้อจะคลั่งแต่เด็กหนุ่ม 5555

12. คนเกิน 100 อย่างผมเนี่ย Size ไรอะ่

13. Pae MO ON

Pae MO ON Guest

0
    0
    0
    พี่เป๋าตรับขออีก2ตัวเลย. ปลุกเสกได้น่าใส่จริง ๆ.....555^^

14. Bond Comsquare

0
    0
    0
    โอ้ววว... เสื้อหลวงพี่ซ้งรุ่นหนึ่งปลุกเสกเองกะมือ!!! ขลังไม่ขลังก็ต้องถามไม้แขวนที่โชว์ในเฟสคลับเรา ว่าของหลวงพี่ซ้งเค้าดีจริงหรือเปล่า???

15. Bond Comsquare

0
    0
    0
    เอ่อ... คุณ Sayan Suwannarong ครับ คนเกิน 100 เนี่ยคงต้องใช้ ไซ้ซอกคออย่างเดียวล่ะกระมังขอรับ? หึๆๆ

16. Chaiwat Boonjeen

Chaiwat Boonjeen Guest

0
    0
    0
    L สองตัว ยืนยันยังไงถ้าโอนแล้ว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้