ผมไปเจอกันสาด accord 88 มาอะครับเขาขายอยู่ 1500 บาทครับมีใครสนใจสอบถามได้นะครับ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Ultramark Accord, 18 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ultramark Accord

Ultramark Accord Guest

0
    0
    0
    ผมไปเจอกันสาด accord 88 มาอะครับเขาขายอยู่ 1500 บาทครับมีใครสนใจสอบถามได้นะครับ 0859941455 มาร์คครับ

2. น่าจะถ่ายรูปมาดู ว่าสวยขนาดไหน

3. Ultramark Accord

0
    0
    0
    เป็นของใหม่หมดเลยครับพี่น้อง

4. งั้นน่าจะของบ้านเีีราแล้วแหละ ไม่ใช่ของญี่ปุ่น

5. Ultramark Accord

0
    0
    0
    น่าจะใช่อ่ะครับ

6. Ultramark Accord

0
    0
    0
    เด๋วพรุ่งนี้จัดรูปมาให้ดูครับผม

7. Palin Omsin

Palin Omsin Guest

0
    0
    0
    ง่ะ ของเทียมพันห้าเลยเหรอ

8. แท้ พัน 8 เอง

9. อยากได้ ๆ

10. รอรอรอรอรอรอรอรออรอ

11. ของไทย รุ่นงูเห่า 600 บาทถ้วน

12. Rukchanok Mon

Rukchanok Mon Guest

0
    0
    0
    อยากได้ค่ะ แต่ที่เป็นกิ๊ป ถ้ามีขอเลยนะคะ 4 ประตูเลย

13. น้าตั๊กอย่าเอ่ยชื่อนี้ ผมเคยถามดิสหลังนานล่ะ สมัยทำสีรถใหม่ๆ 5000 อ่ะ

14. Palin Omsin

0
    0
    0
    กันชนหลังไทย (ของเก่า) 3200 วิ่งหนีแทบไม่ทัน

15. ระวังวิ่งชนกับบอยนะน้าเอ้...555

16. ไปกันคนล่ะรอบ...

17. มันรู้ว่ารุ่นเรามีคนเล่นเยอะ เลยโก่งราคาสูงๆ

18. ไปบอกมัน ว่าขายกันไปเยอะแล้ว 5555

19. ขายไป คนใหม่ก็ยังขับไงคับ ยิ่งแถวร้านมัน ไม่ค่อยมีร้านอะไหล่เชียงกงเป็นคู่แข่งด้วย

20. บอกมัน ขายให้คน ตจว.

21. บางทีมันอาจจะแฝงตัวมาแอบอ่านข้อความที่เราคุยกัน อิอิ

22. Ultramark Accord

0
    0
    0
    ดีนะที่ผมไม่ได้ซื้อมาผมเห็นละเป็นเหมือนกับของในเวปที่พี่้น้องโพสเลยครับ ขอโทษทีนะครับผมมิรู้

23. Palin Omsin

0
    0
    0
    ผู้มิรู้ย่อมมิผิด

24. Ultramark Accord

0
    0
    0
    ก้อเกือบไปเหมือนกันครับพี่เอ้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้