สวัสดีครับ ผมพีค ครับ ยินดีที่ได้รุ้จักเพื่อนๆ พี่ๆ ในบอร์ดทุกคนนะครับ

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Peak Swatdipakdi, 26 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Peak Swatdipakdi

Peak Swatdipakdi Guest

0
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมพีค ครับ ยินดีที่ได้รุ้จักเพื่อนๆ พี่ๆ ในบอร์ดทุกคนนะครับ

2. Pangki Ka

Pangki Ka Guest

0
    0
    0
    ยินดีต้อนรับค่า^^

3. ยินดีที่ได้รู้จักเหมือนกันค่ะ

4. Bond Comsquare

Bond Comsquare Guest

0
    0
    0
  5. อยู่แถวไหนครับ ใช้รถสีอะไร รุ่นไหน ทำไรไปบ้างครับ รถมรดกป้ายแดง หรือซื้อมือสองมาครับ สุดท้ายนี้ อยากทักทายว่า "เปิดไฟเก๋งเป็นยังครับ"

6. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... พี่เป๋ามารับน้องเองเลยรึเนี่ย???

7. นานๆมาทีครับ

8. เอาซะละเอียดเลยพี่ ใจเย็นๆ เขาพึ่งมาเดี๋ยวตกใจ 555

9. Pangki Ka

0
    0
    0
    ชอบคำถามสุดท้าย...555 พี่เป๋า ถามเยอะเด๊วไก่ตื่น ค่อยเป็นค่อยไปเจ่ะ

10. อย่าไปขู่น้องเขาสิ พี่ใจดีนะ โดยเฉพาะคนใส่ชุด นักศึกษา

11. Pangki Ka

0
    0
    0
    นักศึกษาชาย!!

12. แต่น้องเขาผู้ชายนะพี่????????

13. แล้วใครบอกว่าพี่เลือกหล่ะ ไม่ได้บอกซะหน่อย

14. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... ^^ พี่เป๋าโดนกระหน่ำแล้นนน.....

15. Pangki Ka

0
    0
    0
    พี่บอนด์จะเข้ามาแย่งชิงกะพี่เป๋าชิมิ :

16. Pangki Ka

0
    0
    0
  17. ตกอกตกใจหมด

18. ของชอบพี่บอนด์เลยเด็กผู้ชายยยยยยยยยยยย

19. เหรอ งั้นพี่ยกให้

20. Bond Comsquare

0
    0
    0
    อ้าวววว.... เวงละ ไหงวกมาตรูได้ฟระ??? ไปแระเดี๋ยวโดนรุมอ่ะ......

21. Pangki Ka

0
    0
    0
    5555 บอร์ดนีออน แก้ง่วงตอนบ่ายได้ดีแท้

22. ไปไหนละป๋าบอนด์ มีเหยื่อมาแล้วจะไปไหนล่ะ 5555

23. Bond Comsquare

0
    0
    0
    ^^ คนเยอะอ่ะสู้มะไหว พี่เป๋า.... รีบๆกลับมารับช่วงต่อเลย... อย่าซุ่มๆ...

24. รอน้องพีคมาตอบดีกว่านะ ป่านนี้ผวาไปแล้วมั้ง

25. Bond Comsquare

0
    0
    0
    HAHAHA... ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้