คุณบอนครับ ขอลายแทง ไปร้านโช๊คด่วนด้วยครับ ตอนนี้รถเอียงไม่เท่ากันแล้ว วิ่งกระแทก ตึกๆ...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Au Innovator, 25 ธันวาคม 2011

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Au Innovator

Au Innovator Guest

0
    0
    0
    คุณบอนครับ ขอลายแทง ไปร้านโช๊คด่วนด้วยครับ ตอนนี้รถเอียงไม่เท่ากันแล้ว วิ่งกระแทก ตึกๆ ถ้าจะไม่รอดแล้ว ขอลายแทงร้านทำโช๊คนะครับ ไม่เอาลายแทงอ่างครับ มีเบอร์โทร ขอเบอร์โทรด้วยนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้