รูปรถบอยตอน เปลี่ยนฟิล์ม เปลี่ยนไฟหน้าครับ

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย Aekchai Kumkongkeaw, 21 มกราคม 2012

< Previous Thread | Next Thread >
    รูปรถบอยตอน เปลี่ยนฟิล์ม เปลี่ยนไฟหน้าครับ

1. Jaturaphut Chaiy

Jaturaphut Chaiy Guest

0
    0
    0
    สวยมากมาย เลย

2. ซิ่งขึ้นจมหูเลย

3. ถ้าโหลด ลงมา เยอะๆ นะ สวยมากแน่ๆ แบบว่าลงไปกองเลยอ่ะ นั่นเเหละ แต่ว่ายอมลำบากไปไหนมาไหน ยากหน่อย แต่หล่อแน่ๆ

4. เลียหลังเต่าทุกอันเลยบอย

5. อยากโหลดลงกว่านี้อีกคับ รอโปรเจคใหญ่เสร็จก่อน...อิอิ

6. เชื่อพี่ดิโหลดมากไม่ได้หรอก จากประสบการณ์ ช่วงยุบตัว รถกับโช๊คไม่สัมพันธ์กัน (โครงสร้างของรถมันไม่ยอมรับ) สุดท้าย ปีกนกบนจะยันตัวถัง แล้วก็กินลูกหมากปีกนกบน ต่อมาก็ต้องระเบิดซุ็มปีกนกบน แล้วก็มีปัญหาต่อที่ ช่วงยุบตัวของโช๊คยังไม่เจอ โช๊คสั้นๆเลย ขนาด ek flex ว่าสั้นแล้วยังไม่พอ สุดท้ายเลยต้องทำตัวถังกัน 555 ปานเลย

7. ผมไม่ได้โหลดมันก็ดูเตี๊ย พออยู่นะรุ่นเรา

8. ล้อ 15 ก็เตี๊ยสิ ลอง16 17 มันก็จะเริ่มสูงแล้ว อ่า

9. เอาลงอีกนิดไม่ต้องมากก็ได้ ใช้งานคล่องหน่อย สวยเพิ่มอีกนิด

10. ผมไม่รู้เลยว่าโหลดลงไปเท่าไหร่ เพราะมันไม่มีของเดิมให้ อ้างอิง รู้แต่ว่าตอนนี้คาน กลางสูงจากถนน 4 ซม. เอง แต่ว่าพอดีมันอยู่ตำแหน่งเดียวกับล้อ มันเลยไม่ค่อยติดไร

11. กันชนถอดขายพี่เถอะจ่ายเงินสดให้เลยบอย?

12. เงินล่ออีกแล้ว

13. sunroof ถอดขายพี่นะ อยากได้ๆๆๆ

14. เอาป่าวตั้ม sunroof

15. อยากได้ครับ ถ้าไม่แพงเกินนอิอิ

16. ถูกกว่าราคารถ แน่นอน

17. ่เมษาค่อยว่ากันนะพี่ตั้ม ว่าแต่จะสู้ราคาป่าวอ่ะ อิอิ

18. ตั้ม โคราช น้ำดื่มวีเอ็มอาร์ กันชนถอดขายพี่เถอะจ่ายเงินสดให้เลยบอย? /// ล่อซื้อกันเลยเหรอ อิ อิ

19. 5,000 ไหวอยูจร้าา

20. เอาเครื่องมาเทิร์นแล้วกันราคานี้

21. จ๊ากกกกกก

22. Ammy A Elf

Ammy A Elf Guest

0
    0
    0
    โดน...........

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้