ได้ทดสอบระบบเบรก + ยางอีกละ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Yuttana Meebubpha, 3 สิงหาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ได้ทดสอบระบบเบรก + ยางอีกละ

1. ใจผมนี่เต้นตุบๆเลย

2. อูย..ใจหายใจคว่ำเลย

3. เสียวแว๊บเลยครับ

4. Deaw Eakkachai

Deaw Eakkachai Guest

0
    0
    0
    ผมนี้กดเบรคแทนพี่เลย ตกใจหมด...

5. Tara Saejung

Tara Saejung Guest

0
    0
    0
    ระวังหน่อยครับ อย่าจี้ท้ายมากเกิน เป็นห่วง

6. ผมตกใจเลย สะดุ้งซะงั้น55

7. โห...โชคดีสุดๆ

8. แหมมันได้อารมณ์เหมือนอยู่ในเหตุการณ์จริงๆ..เฮียเพ้งเล่นเอาสดุ้งเท้าขวารีบเหยียบโดยสัญชาตญาณ..อ้าว..เราอยู่ในห้องนอนนี่หว่า...ใจหายแว๊บ

9. กล้องดีครับ 555+ ภาพชัดสมจริงเหมือนตาเห็น :p

10. ต๊กกะใจคับ...

11. เบรคเค้าดีจริงๆ555

12. รถคันหน้ามันเบรคไมอ่ะนั่น

13. ไม่รู้สิครับ แต่ว่าผมจี้ตูดมันใกล้ไปหน่อย เกือบจูบ :p

14. เคสนี่เคยเจอกับตัวคับ รถข้างหน้าเบรคหยุดเลย แต่รถเราไม่หยุด จิ้มดากไปที ตังหายไป2หมื่น

15. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  16. ตกใจเลยคับ

17. Keng Kengjung

Keng Kengjung Guest

0
    0
    0
    เกร็งอุ้งเท้าขวารอเลยครับ ใจหายแว๊บเลย

18. Tee Burapa

Tee Burapa Guest

0
    0
    0
    ย่ำตีนช่วยเลยครับ

19. เป็นผมจะแซง crv แล้วเบรคเหมือนที่มันทำบ้าง......

20. ช่างแม่มเถอะครับ แซงซ้ายแล้วหายเลยดีกว่า ป่วยการที่จะไปแลกด้วย

21. ฝีมือใช้ได้เลยครับ เจ๋งจริงๆ

22. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    มันตกใจ คนหาบของ ขวามือ แน่เลยครับเลยเบรค :(

23. มันจะแกล้งให้เราชนคนหนะสิ

24. ไม่มีเหตุอะไรที่ต้องมาแกล้งเลยครับ คนขับ CRV น่าจะตกใจคนเดินข้างถนน

25. Ben Surat

Ben Surat Guest

0
    0
    0
    ถูกต้องนะครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้