....แต่งรถยังไง..ให้หญิง ( สาว ) มอง...ขำขำ...

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย lording1, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เมืองนนท์

เมืองนนท์ New Member Member

276
    2
    0
    ไม่รวยแต่ก็แรงอยู่แล้วจ๊ะ

2. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -.- ไม่รวยนะเนี้ยยย มีพรม ลอง ด้วยเอาดิ เหอๆ

3. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    ผมว่าใส่ไฟสีๆซะหน่อย
    เครื่องเสียงดีๆเบสตึบๆ
    แล้วเปิดหมอลำลูกทุ่งไรปามานนี้อ่ะ
    ผมว่าสาวมองเหมือนกันนะ
    ขนาดผมยังมองเลย555++

4. Project_L

Project_L New Member Member

873
    8
    0
    -*- เขา มง คัน ข้างๆ พี่ อ่ะป่าว แต่ของ ผม อ่ะ ของแท้งง
    มอง รถ เส็ด มอง หน้าต่อ ตกลง กันเส็ด ต้องรีบหนี
    เดียว ผัว มัน มา เอ เดียวจะ กลาย เป็น คนดัง เหอๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้