แจ้งข่าวคุณนัทสมาชิกของเราครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 27 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    หลายๆท่านที่เป็นสมาชิกดั้งเดิมขงทางคลับเรา
    คงพอจะจำได้และคุ้นหน้าคุ้นตากับสมาชิกท่านหนึ่ง
    ซึ่งอยู่กับเรามานานพอสมควรคือคุณนัท(ที่ขับ323รุ่นเก่าวางSR)

แต่เนื่องจากว่าผมไม่ได้เจอเขานานแล้วและต้องการติดต่อเขามาร่วม
    มี๊ตติ้งกับเราตั้งแต่ช่วงปีก่อนเลยได้โทรไปหาแต่กลับได้ข่าวที่
    ไม่ค่อยจะสู้ดีเท่าไรแต่ผมเองก็ยังไม่แน่ใจว่าเขาเป็นอะไรมากไหม
    จนล่าสุดวันนี้เองหลังจากที่เราได้แยกย้ายจากการถ่ายทำผมเลย
    โทรหาเขาอีกครั้งและได้ติดต่อไปยังแฟนของเขาซึ่งรับสาย

แฟนของเขาบอกว่าคุณนัทไม่ได้ประสบอุบัติเหตุแต่อย่างใด
    เพียงแต่ตัวเขาเองเป็นเส้นเลือดในสมองตีบจนเกิดอาการเส้นเลือด
    ในสมองแตกและนั่นทำให้คุณนัทเป็นอัมพาตไปซีกนึงของร่างกาย
    และไม่สมารถพูดได้ แต่หลังจากรักษามาเป็นเวลาปีกว่าๆ
    (ตั้งแต่ช่วงที่ผมติดต่อไปตอนแรก)เขาก็อาการดีขึ้นเรื่อยๆแต่ยัง
    ไม่หายสนิทดีและยังไมสามารถพูดคุยได้หมือนเดิม

ขอให้คุณนัทหายจากอาการนี้ไวๆนะครับ
    พวกผมรอคุณนัทอยู่เสมอและเราก็จะเป็นเพื่อนกันตลอดไป

ปล. ตัวผมนั้นกำลังจะหาโอกาสเข้าไปเยี่ยมคุณนัท
    ถ้าได้ข่าวคืบหน้าอย่างไรจะมาบอกอีกทีนะคับ

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    เพิ่งทราบข่าว
    แย่เลยนะ:cry:
    เป้นกำลังใจให้หายไว้ๆนะ

3. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    สู้ๆนะครับ งิงิ

4. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    ขอดันหน่อยนะครับ

5. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    เป็นกำลังใจให้ครับ สู้ๆ

6. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0
    หายไวๆนะครับ

7. Ugly kid JOE

Ugly kid JOE New Member Member

22
    0
    0
    ขอให้หายไวไวนะครับ

8. RollriderS

2,318
    9
    0
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้