<< แข่งขันPTT-MSL 4CYCLE & CANCUP FINAL>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย gai08, 26 พฤศจิกายน 2009

< Previous Thread | Next Thread >
  1. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    วันเสาร์ที่ 5 ธันวาคม แข่งสนามสุดท้าย PTT-MSL 4CYCLE & CANCUP

ห้ามพลาด....

สนามสุดท้ายของปี 2009 ลุ้นแชมป์ ประจำปี ของทุกรุ่นการแข่งขัน

4CYCLE KART
    PRO OPEN
    PRO 155
    PRO 135
    NOVICE

CANCUP
    PRO
    NOVICE

KIDKART

งานนี้ นอกจากแข่งสนามสุดท้าย มีประชุมใหญ่ ขอเชิญเพื่อนนักแข่งทุกท่าน (กติกาปีหน้า)
    มีสังสรรค์เล็กน้อยหลังแข่ง พร้อมร่วมจุดเทียนร้องเพลง สดุดีมหาราชา (วันพ่อ)
    แจกรางวัลแชมป๋ประจำปี ทุกรุ่น
    ช่างภาพดีเด่นประจำปี
    ถือโอกาส ฉลองแชมป์ พร้อมกับงานปีใหม่ย่อมๆ....ตามอัธยาศัย เป็นกันเอง......BBQ PARTY
    ใครต้องการดื่ม...B.Y.O (หิ้วมาเองเครื่องดื่มมีแอลกอฮอล )

เปิดสนามซ้อม วันศุกร์ที่ 4 ธ.ค พร้อมชั่งน้ำหนักตรวจสภาพ
    เริ่มลงทะเบียน 9.00 น
    จะรีบเอาตารางเวลามาโพส....ค่าสมัคร 1500 บาท เหมือนเดิม

2. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    .........:first:

':second: ':third:

3. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    ฝึกซ้อมและพยายามทำผลงานให้ดีที่สุดคับ.....

4. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    เชียร์ คับ เชียร์ สู้ๆ

5. PONG DMAX

PONG DMAX Active Member Member

17,115
    14
    38
    แล้วพี่ไม่มาจ่ายค่าสมัครรึคับ...:D

6. gai08

1,213
    4
    0
    รางวัล แชมป์ประจำปี
    4CYCLE KART
    แชมป์ ของรุ่น Pro open > Pro 155 > Pro 135 > Novice

แชมป์ =ถ้วยรางวัล + เงินสด 7.500 + ค่าสนามฟรี 5 ใบ มูลค่า 2.500

รองแชมป์ อันดับที่ 1 =ค่าสนามฟรี 10 ใบ มูลค่า 5,000

รองแขมป์ อันดับที่ 2 =ค่าสนามฟรี 5 ใบ มูลค่า 2.500

CANCUP

แชมป์ ของรุ่น ถ้วยรางวัล + เสื้อแชมป์ +บัตรฟรีรถเช่า 10 ใบ

รองแชมป์ อันดับที่1 =บัตรฟรีรถเช่า 10 ใบ

รองแชมป์ อันดับที่ 2 =บัตรฟรีรถเช่า 5 ใบ

หมายเหตุ รางวัลเงินสด ต้องถูก หักภาษี ณ.ที่จ่าย 5%
    ขอขอบคุณ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2009
  7. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    เงินรางวัลสะใจคนมีตังดูด..กินเหล่าเบียร์ แต่มะมีตังเปลี่ยนยางจิงจิ๊งงงงงงง .......สะจายยยย....:D

8. Kenggaroo

Kenggaroo New Member Member

237
    2
    0
    มี " เสื้อแชมป์Cancup " ด้วยเหรอครับ พี่ไก่
    มีรูปตัวอย่างโชว์มั๊ยครับพี่....อยากชมอะครับ......โชว์หน่อยสิครับ

9. onG

onG New Member Member

188
    0
    0
    :eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::rolleyes::rolleyes::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek::eek:

10. Bobby P

Bobby P New Member Member

73
    0
    0
    เข้าไปวันนี้เลย

11. plu17

plu17 New Member Member

62
    0
    0
    เหมือนกันครับ :cool: :)

12. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ช่วงนี้อากาศดีมาซ้อมกันบ่อยๆนะคับ.....อิอิ

13. Kenggaroo

237
    2
    0
    ตรง สังสรรค์ หลังแข่งเนี่ย ก็...... น่า สน จาย........
    อยากถือโอกาส ขอบคุณพวกที่ช่าง service กับทีมผู้จัด ที่เหนื่อยกันมาทั้งปี
    แต่ยังไม่มีไอเดีย........เหลือเวลาอีกไม่กี่วันเอง
    ใครมีไอเดียดีๆ (อย่างโปรโมเตอร์โป้ง ฯลฯ) ช่วยด้วย
    จะได้ร่วมด้วยช่วยกัน....บังเทิง..ๆ...กันถ้วนหน้า........ไม๊ครับ

14. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    หลังไมค์ วันเสาร์เลยคับพี่.....:D

15. NU53

NU53 New Member Member

641
    0
    0
    จะเข้าไปร่วมแสดงความยินดีกับแชมป์ คับ

16. Kenggaroo

237
    2
    0
    อิ อิ... พี่โป้งครับ นีกว่าจะได้เจอหลังไมค์กันวันเสาร์ตามที่โพสไว้
    ผมแวะไปค่ำไปหน่อยเดียว อ้าว...ไม่ทันเห็นเงาพี่โป้งแล้ว.....
    ......เจอแต่.....ของเซ่น ไฮโซ....ไฮโซ มั่กๆ
    ......เจ้าพ่อเน๊ต เลยกรึ่ม กรึ่ม กรึ๊บ เพลิน...หน้าแดงเหมือนฉลากเลย อิ อิ อิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 29 พฤศจิกายน 2009
  17. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ต้องขออภัยพี่เก้งเช่นกันคับ เนื่องจากผมต้องไปดูรถแข่งที่คลองห้าอีกคับ
    กลัวไม่ทัน...อิอิ ;)

พี่มีไอเดียอะไรรบกวน PM หาผมได้เลยคับ โทรคุยกันเด๋วโดนดักฟัง อิอิ (ล้อเล่นคับพี่);)

18. Kenggaroo

237
    2
    0
    วันศุกร์จะมีเปิดลายน์แข่งให้ซ้อมละเปล่าครับ พี่ไก่
    จะได้รีบไป ท่าทางรถจะติด long weekend ยาวอะครับ

19. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    ต้องซ้อมๆ......

20. pat_

pat_ New Member Member

275
    1
    0

เปิดไลน์ซ้อมวันศุกร์ ...... ครับพี่เก้ง ผมย้อนไปดูทู้พี่ไก่บนสุด

แล้วเจอกันคับพี่เก้ง + พลุ

21. gai08

1,213
    4
    0
    :D ยินดีครับ สำหรับ ผู้ที่ต้องการเอา อาหารและเครื่องดื่มมาช่วย
    และขอขอบคุณครับ....

ตอนนี้ มี ขนมจีนแกงเขียวหวาน จาก คุณแม่น้องป่าน

22. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แจ่มเล้ยยย...

23. backing

backing New Member Member

47
    0
    0

ลุงไก่คะ ขอแก้ไขเป็นขนมจีนน้ำยา สูตรโบราณ จากฝีมือคุณยายป่านเองค่ะ:D:D:D

24. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0
    สนามนี้ขอบายครับ

ไป ตจว. ง่ะ อดเรยยย

:cry::cry::cry:

25. Marky

Marky New Member Moderator

1,824
    12
    0
    :) ... อยากรู้ราคา Civic จังคับ

ปล. สนามนี้อิ่มแน่นอน พูดเหมือนไปทุกสนามซ่ะงั้น...อิอิ

26. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แต่ผมรู้แน่นอนว่าตามาร์ค อิ่มมากแน่นอนเมื่อวานนี้ อิอิอิอิอิ....:D

27. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    วันศุกร์มาซ้อมกันเยอะๆนะคับ....

28. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    สนามนี้จะไปสมัครตั้งแต่เช้าวันเสาร์เลยครับ

ตื่นเต้นมากไม่เคยไปทันซักที เที่ยวนี้ล่ะจะมีโอกาสไปตามตูดพวกพี่ๆ เต็มการแข่งขันซักที

วันกระป๋องแห่งชาติก็ติดเรียนทู๊กกกที อดเล่นอดซ้อม

ยังไงสนามนี้ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับพี่ๆ

29. PONG DMAX

17,115
    14
    38
    แล้วพบกันนะคับ....ขอให้โชคดีในการแข่งคับ.....

30. Yams_24

Yams_24 New Member Member

113
    1
    0

PM ไปแล้วครับพี่มาร์ค :D

ว่าแต่จะไปวิ่งเซอร์กิตแล้วเหรอครับ???

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้