เพลาขับหน้าตาโตกับคูเป้อันเดียวกันมัยครับ...

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย ปณิพัฒน์ บุตรแก้ว, 10 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    เพลาขับหน้าตาโตกับคูเป้อันเดียวกันมัยครับ ตอนนี้เวลาหักเลียวมันมีเสียงเหมือนมันงัดอะไรซักอย่าง วานผู้รู้ตอบTครับ ขอบคุณมากๆครับ^^

1. ตามด้วยคับ

2. ผมใส่ไปแล้ว มันมีเสียงดังเวลาหักเลี้ยวซายครับ ดังแบบงัด ไม่ได้ดังแบบกึกๆ

ของมาชัวร์ป่าวครับ กับใส่ดีป่าวครับ จริงๆมันก็อันเดียวกันนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้