เครื่อเรือ Rotax อยากใช้แก๊ส

การสนทนาใน 'Gas' เริ่มโดย Pantura, 29 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pantura

Pantura New Member Member

1
    0
    0
    ผมมี Hovercraft (ยานสะเทิ้นน้ำสะเทิ้นบก) อยู่ 1 ลำ ใช้เครื่อง Rotax 2 สูบ 38 Hp และ 40 Hp(sport) แต่เนื่องจากภาวะน้ำมันแพงเลยพยายามหาผู้รู้สำหับการเปลี่ยนเชื้อเพลิงจากน้ำมันเป็นแก๊สแทน
    ไม่ทราบพอจะมีผู้รู้ให้คำแนะนำได้บ้างมั้ยครับ

2. 1234

1234 New Member Member

12
    0
    0
    ต้องลองไปดู พวกที่ดัดแปลงมอไซด์ ใช้แก๊สนะครับ หรือพวกที่เล่นเรือ ในที่ www.weekendhobby.com
    หรือ พวกที่เล่นร่มบิน ติด LPG ที่ www.dangservice.com
    ปล......เป็นการให้ข้อมูลเฉยๆ นะครับ ผมมิใช่ นายหน้า หรือ ค้าขาย อะไร........:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้