อยากรู้ว่าชุดระบบสายไฟของโว7ขึ้นไปกับซีเดียต่างไงอะ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย norathep, 4 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. norathep

norathep New Member Member

23
    0
    0
    รบกวนผู้รู้นิดนึงครับ ผมอยากรู้จังว่า ภายในห้องเครื่อง ของอีโว 7ขึ้นไปจะมีน้อต และ ชุดสายไฟทั้งระบบ
    มันต่างกับเจ้าซีเดีย ไงบ้างครับ ใครมีรูปหรือข้อมูล บอกหน่อยครับ ขอบคุณ

2. BOBBY_IN_LOVE!!

BOBBY_IN_LOVE!! New Member VIP Member

929
    6
    0
    ต่างกัน แทบ จะ ทุก อย่างเลย ครับ รายระเอียดเยอะครับ

ลองไปดูที่ www.mitsusport.com อาจารย์ตุ๋ย แกลงข้อมูลไว้ละเอียดครับ

3. พัทยา@MRC#012

พัทยา@MRC#012 New Member Moderator

5,024
    19
    0
    ต้องได้ยกชุดสายไฟของเครื่องมาทั้งชุดครับ

ส่วนสายไฟใต้คอนโซล ไม่เหมือนทั้งหมดเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้