อยากรู้ราคา เปลี่ยนประเก็นฝาสูป NV. ใครเคยเปลี่ยนบอกหน่อย

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ตะวัน ตัด บูรพา, 10 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    อยากรู้ราคา เปลี่ยนประเก็นฝาสูป NV. ใครเคยเปลี่ยนบอกหน่อย

1. Montree Sorsen

Montree Sorsen Guest

0
    0
    0
    แท้480+- คับราคาประเก็นน่ะ

2. ค่าช่างคัฟ

3. แท้ทำไมถูกจังครับผมนึกว่าเป็นพัน

4. Jame Intasorn

Jame Intasorn Guest

0
    0
    0
    ผมเคยรับทำรถลูกค้า
    ประเก็น ซิลยาง แท้ทุกจุด
    ที่อยู่บนฝาสูบ. ปาดฝา. บดวาล์ว. งานเนียน
    จบงานที่ 8,000. โคตรแพงเลย

5. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ประเก็นแท้ 800-900 บาท
    ค่าแรงเปิดฝา2000+-
    ค่าโน่นนี้นั่นอีก รวมๆ 8000+- อยู่ที่ว่าเปิดฝาสูบเพราะทำอะไรอย่างไรบ้าง

6. Do Ng

Do Ng Guest

0
    0
    0
    ผมทำเองไม่ถึง1000ครับ

เครื่อง ผม ความร้อนขึ้น เปิดฝาหม้อน้ำ มีฟอง วิ้งลุย อยู๋ๆ หายเองเฉยเลย ความร้อนปกติ ฟองอากาศ ก็หาย งง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้