อยากทำรถเป็นสีขาวแต่ไม่รู้จะทำขาวไหนดี

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย Rong_ES, 1 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Rong_ES

Rong_ES New Member Member

6
    0
    0
    อยากทำรถเป็นสีขาวแต่ไม่รู้จะทำขาวไหนดีขอคำตอบด้วยครับ

2. ขาวไหนก้อสวยคับ

ตามใจเราเลยคับ เอาที่เราชอบ

3. ไทพเปอร์

ไทพเปอร์ New Member Moderator

881
    73
    0
    ขาวมุขคับ (Accord)

4. Rong_ES

Rong_ES New Member Member

6
    0
    0
    ขอบคุณครับ

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ข า ว F D ข า ว ไ ด้ ใ จ

6. WIT_ES MANIA

WIT_ES MANIA New Member Member

234
    19
    0
    ไม่ลองคิดดูสีอื่นบ้างหรอครับ.........ขาวมันเยอะแล้วนา

7. jk2475

jk2475 New Member Member

332
    40
    0
    ขาวหมวย....ชอบๆ....อิอิ:D:D

8. 2ZZ-GE @ AE92 by Torn-To

2ZZ-GE @ AE92 by Torn-To New Member Member

14
    1
    0
    ก็เลือกตามกำลังทรัพย์นะครับ ราคามันไม่เท่ากัน ตอนนี้ civic = white taffeta , accord = white browlian หรือจะแหกค่ายเหมือนผม ตอนนี้ใช้สีขาวของค่ายนิสสันครับ clear white N03S ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้