สอบถามเกี่ยวกับ RVR หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Mitsu Racing Club' เริ่มโดย book040204, 30 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. book040204

book040204 New Member Member

58
    4
    0
    สอบถามเกี่ยวกับ RVR หน่อยครับ
    พอดีได้เครื่อง RVR 4G63T Auto มาครอบครองแล้วครับ
    แต่ว่าอยากจะสอบถามหน๋อยนะคับเกี่ยวกับการวางเครื่องว่าสามารถใส่ได้ทั้งเพลาขับ+ดุมเลยหรือเปล่าครับ:D

2. sarawutone

sarawutone New Member Member

1,355
    9
    0
    เพลาต้องเปลี่ยนเป็นของ พวกevo เพราะว่า เราต้องใช้ดุมเดิมของecar/evo ซึ่งเป้นรูเพลาเล็ก ของrvr เป็น เพลาใหญ่ ดุมใช่ไม่ได้ครับเ คอม้าไม่เหมือนกัน จึง ต้องใช้ดุมเดิมecar/evo ใช้ได้แต่จานกับ คาริปเปอร์ RVR

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้