สอบถามหน่อยคัฟ_คาใจ. Nvมีแม็คลายเนอร์ขายไหมคราฟ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย บี เรชซิ่ง ที่้เดียวจบทุกปัญหา, 11 ตุลาคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    สอบถามหน่อยคัฟ_คาใจ. Nvมีแม็คลายเนอร์ขายไหมคราฟ

1. หายากคับ

2. มือสอง อาจจะมี แต่หายากค่ะ

3. อยากได้คัฟ ไว้ขนของกระบะจะได้ไม่เป็นรอยบุบ เวลาขนของแล้วเป็นรอยมันแสลงใจ

4. ลองหาดูเรื่อย ๆ นะ

5. คัฟผมขอบคุณมากคัฟ

6. ตัวแค้บใหญ่มีนะ ผมเห็นที่ชลบุรีเค้าทำขาย เอาแบบจากสมาชิกในเพจเรานี่แหละ

7. ของผมแค็บเล็กคัฟ

8. แค้บเล็กน่าจะไม่มีโรงงานทำนะ ไม่เคยเห็นเลย

9. แก้ขัดก่อน มียางปูพื้นขายนะ หนาๆด้วย.

10. ในเพจขายของNVเห็นมีคนขายอยู่

11. อยากได้เช่นกัน

12. ตามครับเอาด้วยครับ

อยากได้แม็กไลเนอร์แคปใหญ่.ครับมือสองสภาพดีๆก็เอาครับ.

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้