สนใจล้อลาย SAMURAI ครับอยากขอคำแนะนำครับ/ขอบคุณครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย NANTAWAT, 18 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NANTAWAT

NANTAWAT New Member Member

5
    0
    0
    สวัสดีครับทุกท่านมีท่านใดใส่ล้อลาย SAMURAI บ้างครับรถผมสีดำครับอยากเห็นเป็นตัวอย่างครับกำลังตัดสินใจจะเปลี่ยนอยู่ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    DC5 กอ๊ป ก็ได้ ดีกว่า ไหม จะสวยกว่านะ ผมว่า

3. HaLo

HaLo New Member Member

7
    1
    0

หาซื้อที่ไหนได้อ่ะครับ บอกหน่อยแล้วถ้าเป็นขอบ 16 นี้มีไหม dc5 ก๊อปอ่ะครับ

4. ต้นes

ต้นes New Member Member

59
    0
    0
    ใส่อยู่คราบบบ ใส่มา จะเดือนนึงล่ะ
    ขอบ 16 dc 5 ได้มา 2800 ต่อวง
    งานไต้หวันมั้ง 4 รู 100 นะครับ
    k auto speed ก้อมี
    ทรัพย์สมบูรณ์ ก้อมี
    อยู่ที่ว่าจะเอาสีอะไร ตอนไปดูผมเจอ สีขาว สีดำปัดเงา ตอนนี้สีเงินๆฟตะกั่วน่าจะมีแล้ว

เน้น brand คง Samurai
    เน้น เส้น สาย ลวดลาย dc5 น่าจะลงตัวกว่า

5. NANTAWAT

NANTAWAT New Member Member

5
    0
    0
    ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ:D:D:D

6. Feel The Different

Feel The Different New Member Member

21
    1
    0
  7. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0

ใช่ๆๆ ถ้าเป็น ES ต้องDC5 อย่างเดียวคับ+SOON

ความเห็นส่วนตัว นะคับๆๆ

8. wutdy

wutdy New Member Member

21
    0
    0
    กำลังมอง samurai อยู่เหมือนกันคับ เป็นรุ่น SC02 18นิ้ว อะคับ เพราะดูเจ้าตัว sc01 จะก้านเล็กไป

9. mingg

mingg New Member Member

41
    2
    0
  10. NAMTAWHOO

NAMTAWHOO New Member Member

356
    44
    0
    ระวังเจอ NINJA นะครับ ถ้าเป็นของ LENSO แท้ๆอ่ะ ต้องดูดีๆ
    ส่วนล้อCOPY DC5 ไม่มีล้อไต้หวันหรอกครับเป็นล้อ ในบ้านเราทั้งนั้น ส่วน รง.ที่ดีๆหน่อย มีแต่ 17 นะครับ ถ้าสนใจโหลๆมานะครับ แนะนำให้ ของดีราคาไม่แพง รับรองไม่โดนแหกตา....

11. Hondata

Hondata Active Member Member

348
    57
    28
    มีทั้งนินจาทั้งซามูไรเลย เหอๆ

ส่วนตัวว่าถ้าชอบลายไหนก้อใส่ไปเลยครับ เอาที่ชอบก้อแล้วกัน :)

12. coromant

coromant New Member Member

117
    5
    0
    ผมว่า DC 5 มันเต็มถนนแล้วอะครับ แต่งแบบฉีกๆ ดีกว่าครับ ความเห็นส่วนตัวนะ

13. mymothersexy

mymothersexy New Member Member

129
    7
    0
    น่าจะใส่ ซัก 5 6 ก้าน เราว่ามันน่าจะ classic กว่าน้า

สีดำ น้ำตาล ทองไรพวกนี้ ซามูไร กลัวมันจะเบื่อง่ายป่าว

แล้ว สุดแล้วแต่ความชอบ

14. beer_ak

beer_ak New Member Member

55
    3
    0
    02 มีแต่ 17 คับ ผมก้อใสอยู่ :D:D:D

15. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    D C 5 ถ้ า ใ ส่ ล้ อ แ ท้ ต้ อ ง เ จ า ะ ดุ ม ห รื อ ไ ม่ ก้ อ ห า ดุ ม 5 รู ม า ใ ส่ คั บ

16. oleo_unlimit

oleo_unlimit New Member Member

47
    1
    0
    dc5 หน้าตาเป็นไง นึกไม่ออก

ขอบคุณครับ

17. @blue_sky@

@blue_sky@ New Member Member

119
    0
    0
    :D:D กำลังอยากเปลี่ยนอยู่เหมือนกันอ่ะคับ งั้นขอถามหน่อยนะคับว่า ล้อ DC 5 ขอบ 17 ของcopy 1เนี่ยราคาเท่าไรคับ แล้ว ล้อ samurai 17 เนี่ยมันราคาเท่าไร คับ เพราะจะเอาไว้เป็นแนวทางอ่ะคับ จะได้เก็บตังถูก อ่ะอิอิ :D:D

18. soda_get

soda_get New Member Member

447
    52
    0
    <<=== ดูข้าง ๆ ได้เลยคับ:):)

19. khanoon21

khanoon21 New Member Member

168
    24
    0
    มีเงินก็ซื้อใส่
    พอใจก็ซื้อใช้
    ความชอบส่วนตัวตัดสินใจแทนกันไม่ได้
    เอาความคิดคนอื่นมาประยุกต์ดีกว่า
    เราชอบหรือพอใจลายไหนยี่ห้ออะไรก็จัดไปเลยครับ

20. wutdy

wutdy New Member Member

21
    0
    0
    ลาย R1 ก็สวยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้