รบกวนหน่อครับ เบรคหน้าa32 จาน+คาลิปเปอร์...

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย Nook Oversize, 30 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nook Oversize

Nook Oversize Guest

0
    0
    0
    รบกวนหน่อครับ เบรคหน้าa32 จาน+คาลิปเปอร์ สามารถเอามาใส่กับดุมของnvกระบะเราได้มั้ยครับต้องแปลงรึเปล่า(นอกจากเจาะรูจานครับ)

2. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
    ใส่กะดุมnvไม่ได้คับ

3. Nook Oversize

0
    0
    0
    ต้องเปลี่ยนเป็นดุม neo ก่อนใช่มั้ยครับ

4. Apichat Uttrapun

Apichat Uttrapun Guest

0
    0
    0
  5. Jacky Jdm

Jacky Jdm Guest

0
    0
    0
    เกาะด้วยดุม neo , เสริมระยะHub off set 4mm+- ,ลดขนาดจาน ปาดขอบ 4mm +- ,เจาะรู เท่านี้หน้าก็ติดกระจกและครับ อ่ออันนี้ R32 4 piston นะครับ A32 2piston ไม่เคยลอง เพราะงบไม่หนีกันเท่าไหร่ ส่วนตัวเลยชอบใส่ 4 piston สวยกว่าเยอะ

6. Nook Oversize

0
    0
    0
    ขอบคุณทุกท่านครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้