รบกวนสอบถามสมาชิกทุกท่านครับ เปิดพัดลมแอร์ เบอร์ 1,2,3 พัดลมไม่ติด. แต่เบอร์4ติด....

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย Kan Piether, 22 มกราคม 2018

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Kan Piether

Kan Piether Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามสมาชิกทุกท่านครับ
    เปิดพัดลมแอร์ เบอร์ 1,2,3 พัดลมไม่ติด. แต่เบอร์4ติด. แก้ตรงใหนได้ครับ. ขอบคุณครับ

2. รีซิทเต้นครับ อยุ่ใต้ โบเวออ่ะครับ

3. ของผมเบอร์1 แอร์ตัดปกติครับ 234 นอนรออยู่รถเป็นชั่วโมงก็ไม่ตัดครับ

4. คลองหลวงแอร์ทางเข้าตลาดไทย ฝั่งถนนบางขัน หนองเสือครับ

5. Kan Piether

Kan Piether Guest

0
    0
    0
    มาอัฟเดทข้อมูลครับ สรุปผมเชื่อมเอาตามที่แนะนำผมมาครับ ตอนนี้ใช้ได้แล้วครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้