รบกวนสอบถามครับ เปลี่ยนแผ่นคลัชเกียออโต้..ตาโตปี96เครื่องเดิมครับ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ForGet MeNot, 20 พฤศจิกายน 2016

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ForGet MeNot

ForGet MeNot Guest

0
    0
    0
    รบกวนสอบถามครับ เปลี่ยนแผ่นคลัชเกียออโต้..ตาโตปี96เครื่องเดิมครับ ค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไรครับและ มีอู่แนะนำบ้างหรือป่าวครับ ขอบคุณครับ

2. мя. Fiяsт

мя. Fiяsт Guest

0
    0
    0
    โอเวอร์ฮอลเกียร์ใหม่ ค่าใช้จ่ายไม่น่าเกินสองหมื่นครับ และอีกวิธีคือหาเกียร์ยุ่นมือสอง ค่าใช้จ่ายไม่น่าเกินหมื่นครับ ^_^

3. Tao Benjapol

Tao Benjapol Guest

0
    0
    0
    หาเกียร์ยุ่นมือสองน่าจะจบกว่านะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้