รบกวนถามเรื่องไฟสูง(สีฟ้าที่หน้าปัด)มันไม่ติดครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย katen, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katen

katen New Member Member

28
    5
    0
    ผมลองเช็คดูแล้วนะครับหลอดก้อไม่ขาด ส่วนไฟสูง(ไฟหน้าก้อใช้ได้ปกติ)ไม่รู้ว่ามันเป็นอะไร รบกวนพี่ ๆ ให้คำแนะนำด้วยนะครับ:sad:

2. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    อันนี้รอผู้ชำนาญการมาตอบดีกว่าจ๊ะ

3. ironman

ironman New Member Member

443
    90
    0
    ไฟที่หน้าปัดแหละครับที่เสีย ให้ร้านที่รับทำไมล์ทำได้ครับ

เมื่อก่อนเห็นมีหลายแห่งเลย เดี๋ยวนี้หายากมาก

ทำเองก็ได้ครับ ลองดู DIY ที่คลับ NX ครับ ที่นั่นทำกันเป็นว่าเล่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้