รบกวนถามเรื่องทำสีสปอยเลอร์ DC2 ครับ

การสนทนาใน 'Civic ES Group' เริ่มโดย TKT, 19 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. TKT

TKT New Member Member

22
    0
    0
    พอดีว่าได้งานไฟเบอร์มาแต่งานไม่เนียน ไม่ทราบว่าถ้าเอาไปทำสีแล้วงานจะออกมาเนียนมั้นครับ ราคาค่าทำสีประมาณเท่าไหร่ครับ พอดีว่าอยู่แถวศรีราชา เพื่อนๆใครที่อยู่ศรีราชาช่วยแนะนำร้านทำสีด้วยครับ

2. BEER_CIVIC ES

BEER_CIVIC ES New Member Member

195
    16
    0
    ทำได้นะ แต่สักพักสีก็แตกไม่รู้เป็นไร ทำ 2รอบละ รอบ2นี้ทำกับ Autoโซนเลยนะ มีแตกหน่อยแต่ก้ไม่น่าเกียจเท่าไร

ลองไปร้านนี้ดูไหม เครือสหพัฒน์ แล้วข้ามสะพาน ไปทางบึง ก่อนถึง3แยก ร้านจะอยู่ขวามือ
    เราไม่เคยทำนะ แต่ไปถามมาก็ OK แล้วเขาทำสปอยเลอร์ด้วย น่าจะok ลองดู 1500 บาทเราเคยถาม

อยู่ศรีราชาหรือ เรา อยู่เครือสหพัตน์ES02 สีน้ำเงิน

เบียร์คับ ยินดีที่ได้รู้จักมีอะไรโทร.มา คับ086-319-7085 รักES เหมือนกันอิอิอ

3. TKT

TKT New Member Member

22
    0
    0
    คุณเบียร์ครับ ไม่รบกวนขอชื่อร้านได้ป่าวครับ ขอคุณครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ คุยเอ็มได้นะครับ [email protected]

4. .:: ป๋องแป๋ง ::.

.:: ป๋องแป๋ง ::. New Member Moderator

591
    73
    0
    งานทำสีไฟเบอร์ ต้อง ดู ดีๆครับ ของผมก็ไฟเบอร์ แต่ อู่ ทำสีดี ใช้ มา จะปีและครับ ยังไม่มีรอยแตก เลยครับ ทำมาตอนแรกเป็นยังไง ก็หยั่งงั้นครับ แต่อู่อยู่ กทม ครับ ตรงวงเวียนหลัก4

5. oat_28

oat_28 New Member Member

1,150
    53
    0
    ข อ ง ก๊ อ ป ต้ อ ง ห า อู่ สี เ ก่ ง ๆ ทำ ใ ห้ น ะ คั บ

เ พ ร า ะ มั น ต้ อ ง เ ก็ บ ง า น อี ก ที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้