รบกวนถามข้อมูลร้านอัดโช๊คที่บางกรวยหน่อยครับ

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย naze, 2 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    ร้านทำโช้คที่บางกรวยนะครับ คือเห็นในกระทู้ก่อนหน้านี้อะครับ ที่แนะนำ แต่หาตัวกระทู้ไม่เจอ ขอถามตรงนี้เลยละกันคับ
    อยากได้เบอร์โทรทางร้านนะครับ อยากจะโทรถามข้อมูลหน่อย
    คือว่าจะเอารถแฟนไปทำแต่กะลังหาสปริงใหม่อยู่ อยากได้สปริงหลัง โคโรน่า ท้ายโด่ง หรือหน้ายิ้มอะครับใส่รถแฟนเป็นโดเรมอนนะครับ เลยว่าจะโทรไปถามเผื่อที่ร้านมี จะได้ไม่ต้องวิ่งหาเอง
    กะว่าวิ่งไปไม่ถูกจะโทรถามทางด้วยอะครับ
    ใครมีเบอร์รบกวนหน่อยนะครับ ขอบคุณครับ
    เค๊าคิดคู่หลังเนี่ยเท่าไหร่ครับ

2. naze

88
    7
    0
    อัพอะครับ ใครมีเบอร์บ้างคับ

3. Toonjung4

Toonjung4 New Member Member

3,565
    662
    0
    รอหน่อยนะคร๊าบบบ

4. naze

88
    7
    0
    คร้าบ ขอบคุณนะครับ
    ผมไม่รีบคับ แต่แฟนเร่งน่าดูเรย - -"
    โดนเม้งเรื่อยเรย แฟนผมใจร้อนค้าบ

5. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    อิอิอิใครรู้รีบมาบอกพี่เค้าด่วนเลยครับ
    เดียวงานเข้า

6. 1ST

1ST New Member Racer

5,672
    583
    0
    081-915 8793
    พี่นม

7. naze

88
    7
    0
    ขอบคุณนะครับ ที่ช่วยเหลือ
    ตอนนี้งานเข้ามีกระจกแตกมาอีกอย่างแล้ว - -"

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้