มีรูปB14 มาฝาก อ่านลายละเอียดข้างใน>>

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย marcato, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. marcato

marcato New Member Member

83
    24
    0
    พี่ ๆ คับ ไฟ แบบ นี้ อ่ะ เขาเรียกว่าไฟ โปรเจคเตอร์หรือ วงแหวน คับ

*อันนี้เป็น ของ คนที่มา เม้นhi5 ไห้ผมนะ เขาอยุ เปรู ^^ เขาแต่ง แนวที่ผมจะแต่งเลย
    เลยเอามาไห้ดูคับผม ^^ (อย่าลืมตอบคำถามผมด้วยนะ อิอิ):)

marcatob14.hi5.com <<< ^^ ของป๋มเองฮะ

^^ แล้วถ้ามีไหม่ จะเก็บมาฝากนะคับ

เอ่อ....ขอถามอีกเรื่องนะ เอ่อคือว่า ไฟท้ายสีดำ พี่เด่น ใช้สีอะไร หรอคับ ถ้ามีเบอร์ขอเบอร์ด้วยนะ อิอิ
    เพราะ สวยดี ชอบงะ อยากทำมั้ง งิงิ จะทำยาวละ กลางเดือนนี้

คืนนี้ฝันดีคับป๋ม อิอิ

2. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    น่าจะเป็นไฟแบบ วงแหวนะครับ ที่ปทุมวันมีขายราคาแรงเอาเรื่องเลย อิอิ

3. OaTT_B14

OaTT_B14 New Member Member

4,399
    692
    0
    ไฟท้ายดำนี่ หมายถึงทับทิม ตรงกลางป่าวครับ ถ้าใช่ หาได้ตามเซียงกงครับ มีขาย ถ้าไม่ใช่ ก็ขออภัยด้วยคร๊าบ

4. actky

actky New Member Member

463
    433
    0
    แอบมาดูค๊าบ

5. Denn

Denn Well-Known Member Moderator

9,716
    819
    113
    อ่า รูปมันไกล น่ะครับ เลยดูไม่ออกว่า ไฟอะไร
    ดูง่าย ๆ ถ้า เป็น ลูกแก้ว ด้านใน ก็คือ โปรแจ๊กเตอร์ ครับ

อิอิ ถ้าเป็น ทับทิมท้าย มันเป็นของตัวนอก มาเป็นสีดำอยู่แล้วครับ
    ไม่ได้ พ่นสีน่ะครับ

ส่วนไฟท้ายผม แดง สเปคไทย ปกติ ครับผม :D

6. SR-FA-DAM

SR-FA-DAM New Member Member

8,331
    913
    0
    เมืองนอก เค้าก้อแต่งรถคล้ายๆ เรา นะ :)

7. pizza racing

pizza racing New Member Member

1,576
    533
    0
    ใช่เลยครับพี่ติ่ง :D

8. B-2

B-2 New Member Privilege

3,588
    584
    0
    แต่งสวยดี แต่ logo Lucino มันใหญ่ได้ใจจริงๆๆ เห็นชัดมาแต่ไกล
    ไฟหน้าแบบนี้เป็นแบบวงแหวนธรรมดาครับ วรจักรหรือปทุมวันน่าจะมีของนะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 เมษายน 2008
  9. Chitchai Vilaikaew

Chitchai Vilaikaew New Member Member

1,779
    455
    0
    สวยงาม สวยงาม อิอิ

10. โบตั๋น

โบตั๋น Well-Known Member Member

4,842
    815
    113
    เครื่องอะไรของมันวะน่ะ

11. Mister Super Saloon

Mister Super Saloon New Member Member

468
    131
    0
    เจ วางขวาง คับ พี่ตั๋น 555+ B14 กินเจ:D:D:D:D

12. โบตั๋นน้อย

โบตั๋นน้อย New Member Member

3,586
    411
    0
    ใช่พวกตระกูล4A 20;k;ป่ะพี่ :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

13. marcato

83
    24
    0
    พอ ดี ผมอาจจะ ลงเครื่องผิด มันเป็นเครื่องของ คันสีน้ำเงินข้าง ๆ หน่ะ คับ โทดทีนะ -*-
    เอ้าดูต่อกัน เลยดีไหม

เอ่อ ส่วนไฟ ท้ายนะ คือ ไฟท้ายข้างหลัง logo nissun นะ ที่ของ พี่ สีดำ ๆ หนะ พ่นหรือ มีขาย ทั่วไปคับ >>>มีรูปห้ายดูนิดนึง
    เพื่อว่าผม จะพิมใจความผิด ^^ แล้วราคาประมาณไหนหรอคับ (โทดทีนะคับพอดีผมคนเข้าใจยาก-*-)

>>>ดูกันต่อจากมะวานนะคัฟ+

หมด โปรสำหรับคืนนี้ แล้ว จ้า หมด สต้อก ฝันเด ทุกคนคับผม^^

14. nongsam

nongsam Active Member Member

690
    161
    43
    โอ้ววววว GA16 เว็บเบอร์ สี่ลิ้น สองคาร์บู โอ้วววววว

15. marcato

83
    24
    0
    ^^ ช่วยขุดหน่อย++

16. marcato

83
    24
    0
    เอ้า...กำ - -* ลืมลงอีก2รูปหนิหว่า -*-

^^ อิอิ

17. extensa4620

extensa4620 New Member Member

1,443
    450
    0
    แลมๆๆๆๆๆๆทั้งนั้นเลย อยากได้ๆๆๆ

18. wutpioneer

wutpioneer New Member Member

172
    33
    0
    สวยๆๆทั้งนั้เลย

19. Lam_merison

Lam_merison New Member Member

3
    0
    0
    สวยจัง เฮ้อ เห็นแล้วอิจฉา

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้