มันมีจริงไหมครับ ไอ้ท่อผ่าโล่งแต่เสียงเงียบเนี่ย!?

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย 666cc, 20 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 666cc

666cc New Member Member

4
    0
    0
    มีมะครับ ผ่าโล่งแต่เอาแบบเสียงท่อเดิม หรือดังกว่าเดิมแค่นิโหน่ย คือผมมีโครงการจะยัดลูก แต่ไม่อยากไปผ่าท่อให้มันดัง"แปร้ดๆ!!!!!!!!!" ไม่ชอบเลย ถ้าไม่ผ่าก็กลัวจะอั้น พาลจะพังเอาเสียเปล่าๆ
    ใครมีร้านแนะนำบ้างไหมครับ รบกวนเพื่อนๆพี่ๆช่วยชี้แนะหน่อยนะครับ:sad: พร้อมจะดั้นด้นไปทั้งใน กทม. และปริมลฑล ขอบคุณมากครับ

2. เซียนตุ่น

เซียนตุ่น New Member Member

12
    0
    0
    มีครับ รถเพื่อนผมทำอยู่แอเบดลูกคาเซ่ทำมาจากโรงกลึงดำคลองเตยครับ ท่อนะครับไม่ใช่รถ
    ถ้าจะให้ดีเสียงดังวื่งดีกว่าคับ

3. we_zaa

we_zaa New Member Member

1,358
    33
    0
    มีครับ แต่เสียงมันก็ออกคาร์บูอยู่ดีแหละ

ผ่าโล่ง ทำไส้วน มันดังนะครับ แต่ดังกว่าท่อเดิม ไม่เยอะหรอก

4. ploy boy...

ploy boy... New Member Member

1,538
    105
    0
    จะ เอา แรง ก้อ ท่อ โล่ง เลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้