พี่ๆคับแนะนำหน่อยครับคือว่า

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย peppy, 29 เมษายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    คือพี่ครับขอคุยเรื่องเครื่องหน่อยเจอตัวเป็นๆจะเยี่ยมมากลงเบอร์หน่อยครับขอร้องไม่ต้องเกรงใจกันว่าใครเก่งกว่ากันเพราะผมรอฟังหมดทุกคนเลยยังไงช่วยหน่อยนะครับsr20de sr20det ใจนี่ไปแล้วที่detแต่จะติดแก็ซด้วยอ่ะคับเลยอยากรู้ว่าอะไรเปนยังไงกันแน่พี่ตนไหนว่างบอกผมหน่อยนัคัรบ

2. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    ตามมาดูครับ

3. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    กระทู้เก่าน่าจะมีนะคับ
    ลองค้นดูก่อนนะ

4. BLUEprimino

BLUEprimino Member Member

584
    5
    18
    sr 20 det ดมแก๊สด้วย ก็ต้องโทร.ถามท่านกอล์ฟกะ ท่านโตน ครับ

5. peppy

peppy New Member Member

45
    0
    0
    ขอบคุณคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้