พี่ๆครับช่วยตอบหน่อยนะครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย Nuio, 25 พฤษภาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nuio

Nuio New Member Member

17
    0
    0
    คือว่ารถผมอ่าครับเวลาบูสมาเต็มทำไมมันสะดุดอ่าครับ
    และจะแก้ไขยังไงดีครับ
    และใช่งบประมานเท่าไรอ่าครับ
    ช่วยกันตอบหน่อยนะครับ
    ขอบคุณมากๆครับ

2. wuttt

wuttt Guest

0
    0
    0
    เหมือนกัน

ผมก็สะดุดเหมือนกันครับ และรถของผมมีแต่เสียงเหมือนจะวิ่งมากแต่ล้อไม่หมุน รถผม 93T นะครับ ที่ไหนมีอู่เจ๋งๆเช็คให้บ้างครับ

3. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    หลายสาเหตุเลยครับ
    น้ำมันไม่พอ อาจจะเกิดจากปั๊มติ๊กถอย
    หัวเทียนบอด
    ต้องลองให้ผูชำนาญลองไล่ดูอะครับ

4. Nuio

Nuio New Member Member

17
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้