พี่ๆครับขอถามผู้รู้หน่อยครับพอดีผมซื้อคอยมาเปลี่ยนใหม่แต่พอใส่เข้าไปไม่ติดซะงั้นน่าจะเป...

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย เพชรฆาด ทางหลวง กระเบื้องซิ่ง, 20 พฤศจิกายน 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆครับขอถามผู้รู้หน่อยครับพอดีผมซื้อคอยมาเปลี่ยนใหม่แต่พอใส่เข้าไปไม่ติดซะงั้นน่าจะเป็นที่อะไรครับไฟมาทุกสายครับ...ขอบคุณครับ

1. AT II II

AT II II Guest

0
    0
    0
    ใส่แผ่นจุดระเบิดกลับแถบ

ลองสลับสายครับ 1-3 2-4 ท้าติดก็แบบที่ช่างแอทบอกครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้